Ở bài viết này mình sẽ chia sẻ một cách đơn giản và dễ hiểu nhất cho mọi người cách kiếm tiền trên iPhone hay các thiết bị iOS bằngFeaturePoints.

Công việc của bạn đơn giản chỉ là Download và chạy các phần mềm được yêu cầu, mỗi phần mềm được trả giá từ 0.05$ đến 0.1$

Nội dung chính của bài viết về FeaturePoints này:

1. Tại sao Feature Points lại trả tiền cho bạn đơn giản như thế?

2. Bạn sẽ nhận được những gì qua Feature Points?

3. Cách kiếm tiền với Feature Points chi tiết và dễ hiểu nhất.

Tại sao FeaturePoints lại trả tiền cho bạn?

Chúng ta có thể hiểu đơn giản rằng FeaturePoints là một công ty quảng cáo trung gian.

Các hãng phần mềm đều muốn phần mềm của mình được đứng hạng cao trên thế giới, vì thế họ sẵn sàng trả choFeaturePoints một khoản tiền lớn đề tìm kiếm thị trường tiêu thụ phần mềm của mình, và dĩ nhiên là chúng ta sẽ được hưởng một phần số tiền đấy (vì chúng ta tiêu thụ phần mềm giúp họ mà )

Thoạt đầu nghe kiếm 10$ là có vẻ lớn nhưng chúng ta hoàn toàn có thể kiếm được số tiền đó một cách nhanh chóng, trên thực tế thì nếu chỉ làm việc download và cài đặt phần mềm lên iPhone của mình thì bạn có thể kiếm được số tiền này trong vòng chưa đầy 1 tiếng.

Bạn đã cảm giác thích thú chưa nào?

Bạn sẽ nhận được những gì từ FeaturePoints?

Liệt kê ra thì nhiều vô số luôn :

• Tiền Paypal (bạn có thẻ rút về thẻ tín dụng hay tài khoản ngân hàng của mình).

• Tiền iTunes (thanh toán bằng iTunes Gift Card)

• Tiền Amazon (thanh toán bằng Gift Card)

• Các phần mềm bản quyền.

• iPad Mini trị giá 329$.

• ...

Xem ảnh bên dưới nha

Phần thưởng nhận được khi đổi điểm Point trên FeaturePoints:

Bạn đã sẵn sàng chưa?

Cách kiếm tiền với FeaturePoints:

1. Truy cập trang FeaturePoints tại địa chỉ: bằng iPhone của bạn để nhận được ngay 50 Points khởi đầu.

Nháy vào chỗ Get started and sign up

Sau đó nhất vào Let's Go để FeaturePoints kiểm tra thiết bị của bạn:

Và cuối cùng là ấn nút càiđể hoàn tất quá trình cài đặt:

Sau khi quá trình cài đặt hoàn tất, bạn sẽ được đưa trở về trang chủ của FeaturePoints, hãy điền code WT1WYR để nhận ngay thêm 50$ nữa

2. Nhấn vào nút Get Points phía dưới cùng bên trái để bắt đầu kiểm tiền bằng việc tải phần mềm nào

Chú ý:

Có một điểm cần lưu ý ở đây là với IP Việt Nam thông thường thì mỗi ngày bạn chỉ tải được vài phần mềm (chỉ kiếm được vài chục ngàn).

Có một cách rất dễ để có thể kiếm được nhiều tiền hơn, đó là dùng phần mềm VPN One Click.

Bạn có thể tải VPN One Click tại Appstore của iPhone và cải đặt dễ dàng.

Chia sẻ code bản quyền VPN One Click cho mọi người đến 2015, dùng một trong hai code bên dưới:

1. 0J8B5I5N9S

2. 5W8F1K3W3J

Phần mềm này sẽ giúp bạn đổi IP từ Việt Nam sang Mỹ một cách dễ dàng, từ đó bạn có thể Download hàng chục phần mềm mỗi ngày để kiếm tiền .

Sau khi tải phần mềm xong, bạn nhớ mở nó lên trong khoảng 30 giây để FeaturePoints cộng điểm vào tài khoản cho bạn nhé

Khi trên FeaturePoints đã hết ứng dụng cho bạn Download, bạn có thể đổi VPN khác để có thể Download được nhiều hơn

Hướng dẫn rút tiền từ FeaturePoints về Paypal

Sau khi có một số điểm nhất định, chính xác thì là ít nhất 3000 Points thì bạn có thể đổi được 5$ sang Paypal của mình.

Chỉ việc click vào phần Rewards trong FeaturePoints, sau đó chọn số tiền Paypal muốn đổi và điền tài khoản Paypal của mình vào để nhận tiền:

Sau khi nhận được thông báo như trên tức là bạn đã thành công, và bạn sẽ nhận được một Email như thế này:

Ngay lập tức bạn có thể đăng nhập vào Paypal để nhận tiền

Chúc mọi người vui vẻ với FeaturePoints

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
P Còn Thánh nào đang dùng feature phone thì nhảy hết vào đây coi InterNet 4
D Thực trạng hoạt động cho vay tiêu dùng tại Ngân hàng Thương mại Cổ phần Việt Á Chi nhánh Bình Dương Luận văn Kinh tế 0
D Bảo vệ quyền lợi của người tiêu dùng bằng pháp luật hình sự một số nước trên thế giới – kinh nghiệm cho Việt nam Luận văn Luật 0
D Bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng trong lĩnh vực bảo hiểm nhân thọ theo pháp luật việt nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
D thiết kế mô hình bảng led điện tử dùng 1 ma trận led đa sắc Khoa học kỹ thuật 0
D Cẩm nang chất lượng về xử lý nhiệt và đóng gói vô trùng sản phẩm có hạn dùng dài Nông Lâm Thủy sản 2
C Người tiêu dùng đang mong muốn mua Cân bàn điện tử công nghiệp cho doanh nghiệp sử dụng Thị trường, Mua bán 0
D Ảnh hưởng của một số yếu tố chính đến ứng xử cắt của dầm bê tông căng sau dùng cáp không bám dính gia cường tấm CFRP/GFRP Khoa học kỹ thuật 0
D M 164m 06 bu lông cường độ cao dùng trong mối nối kết cấu thép hệ mét Khoa học kỹ thuật 0
H Dạ a down dùng em tài liệu Phân tích các kỹ năng quản trị của bill gates này với ạ Sinh viên chia sẻ 3

Các chủ đề có liên quan khác