chaykut3_0238

Bạn muốn có proxy max speed để dow tẹt ga với mạng FPT rùa bò trên các trang nước ngoài.Bạn là một người săn proxy share cho mọi người.Nói chung bạn muốn có proxy chứ gì?Hôm nay mình xin chỉ cho các bạn cách săn proxy tốt(ko phải max speed nhưng nếu chịu khó test bạn sẽ thấy nhiều con test,khoảng tầm 30 con).Đó chính là phần mềm proxy finder.1 phần mềm chuyên tìm proxy cho bạn?Bạn thắc mắc là nó sẽ tìm dc bao nhiêu proxy ư?Vậy mình xin trả lời là nó có thể tìm 10k proxy trong 2 phút đấy.Ngoài ra bạn còn không phải sợ proxy dỏm nữa vì phần mềm này còn có chức năng lọc ra những con proxy tốt(thi thoảng vài con die,có lẽ lúc search nó die ngay lập tức).

Hướng dẫn dùng:

Dễ ợt,setup xong,copy file trong filr Cr-ack ra thư mục của chương trình xong rồi đó.Mở lên.Bấm vào find và việc của bạn là chờ đợi.Theo kinh nghiệm của mình là bạn nên stop khoảng 3% thôi để dễ test chứ nhiều con quá chống mặt.Theo kinh nghiệm 20 phút của mình bạn nên lựa các proxy port 3128 và 8080 hay 808.Lằng nhằng nhiều dòng quá rồi.Và đây là link down:

Link trên là link tự up đấy nhé.Mình xin nói vài điều là ai biết rồi thì đừng đọc và nếu vào đây bình luận đừng nói câu biết từ lâu rồi nhé.Mình share cho các bạn chưa biết thôi.Xin hết

anh_emlagi

này thì thanks dù mình đã có con max.Ae xài thử coi,cũng tốt đó(con proxy pro)

iep_k52

này thì thanks dù mình đã có con max.Ae xài thử coi,cũng tốt đó(con proxy pro) Đâu rùi Share coi nào

thuy_an1104

ẹc,con proxy đã bị hư,bây giờ tụt xuống còn 200kb/s nhớ hồi sáng dow còn 600kb/s cơ mà

dalat_trang

proxy của cậu tìm hay quá à,bắt link nhanh tốc độ max ===>chết sớm(hỉu lí do là gì rồi) Thế là gì ? nói nghe c0i !

xuanle84

proxy ngon nhiều người xài => em nó chịu hẻm nổi => die sớm cũng dễ hiểu thôi mà

cobegalang09

Vào trang có mà đầy trong đó, quốc gia nào cũng có kể cả Việt Nam

happylife8884

Vào trang có mà đầy trong đó, quốc gia nào cũng có kể cả Việt Nam proxy trong này sống không dc 1h nữa làm ăn dc gì @@

BLOG_Idol

èo proxy pro là cái gì mình sài mạng fpt sử dụng proxy nước ngoài để down các trang nước ngoài max luôn băng thông.

proxy tự kiếm thì dễ dàng đến vô cùng các bạn cứ tỏ ra nguy hiểm khiến em tò mò

just_flying

Bạn muốn có proxy max speed để dow tẹt ga với mạng FPT rùa bò trên các trang nước ngoài.Bạn là một người săn proxy share cho mọi người.Nói chung bạn muốn có proxy chứ gì?Hôm nay mình xin chỉ cho các bạn cách săn proxy tốt(ko phải max speed nhưng nếu chịu khó test bạn sẽ thấy nhiều con test,khoảng tầm 30 con).Đó chính là phần mềm proxy finder.1 phần mềm chuyên tìm proxy cho bạn?Bạn thắc mắc là nó sẽ tìm dc bao nhiêu proxy ư?Vậy mình xin trả lời là nó có thể tìm 10k proxy trong 2 phút đấy.Ngoài ra bạn còn không phải sợ proxy dỏm nữa vì phần mềm này còn có chức năng lọc ra những con proxy tốt(thi thoảng vài con die,có lẽ lúc search nó die ngay lập tức).

link đã bị block :3 , fix lại link đi chủ thớt :d

Hướng dẫn dùng:

Dễ ợt,setup xong,copy file trong filr Cr-ack ra thư mục của chương trình xong rồi đó.Mở lên.Bấm vào find và việc của bạn là chờ đợi.Theo kinh nghiệm của mình là bạn nên stop khoảng 3% thôi để dễ test chứ nhiều con quá chống mặt.Theo kinh nghiệm 20 phút của mình bạn nên lựa các proxy port 3128 và 8080 hay 808.Lằng nhằng nhiều dòng quá rồi.Và đây là link down:

Link trên là link tự up đấy nhé.Mình xin nói vài điều là ai biết rồi thì đừng đọc và nếu vào đây bình luận đừng nói câu biết từ lâu rồi nhé.Mình share cho các bạn chưa biết thôi.Xin hết ink đã bị block :3 , fix lại link đi chủ thớt :d

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Lựa chọn một hệ thống thương mại điện tử (TMĐT) đang hoạt động. Tìm và lập danh sách các hệ thống tương tự (hệ thống vừa lựa chọn) Thương Mại Điện Tử 0
E Tìm hiểu một số phương pháp can thiệp đối với hành vi và nhận thức của trẻ tự kỷ tại các gia đình ở Tài liệu chưa phân loại 3
V Một agent tự nhận thức để tìm kiếm Tài liệu chưa phân loại 0
S Tìm hiểu một số vấn đề lý luận về tự sát dưới góc độ tâm lý học Tài liệu chưa phân loại 2
F Mỗi khi vào google.com.vn tìm kiếm,đều hiện ra:Google lỗi,y/cầu nhập một số ký tự moi sdung tiep duo Hỏi đáp Tin học 3
D Tìm hiểu về mạng nơron Kohonen (hay mạng nơron tự tổ chức – SOM) Công nghệ thông tin 0
D Tìm hiểu PLC logo - SIEMENS và ứng dụng thiết kế bộ chuyển nguồn tự động ATS Khoa học kỹ thuật 0
T Tìm hiểu về công cụ lập trình tự động APT và ứng dụng Công nghệ thông tin 0
P Tìm hiểu đặc điểm tự ý thức của thanh niên tái nghiện ma túy tại địa bàn Hà Nội Tâm lý học đại cương 0
N Tìm hiểu chính sách tôn giáo của triều Nguyễn trong giai đoạn 1802-1883 (từ Gia Long đến Tự Đức) Lịch sử Việt Nam 5

Các chủ đề có liên quan khác