cuongvinh03

hic mọi người xem giúp nhé , ghost xong thì mình không thấy cái biểu tượng mạng dưới thanh taskbar , vào mạng cũng k được luôn , giờ sao ??? 4 cái nút sáng trên modem bị mất 1 cái là enthernet ,cụ thể
This program cannot display the webpage.. Most likely causes: You are not connected to the Internet. The website is encountering problems. There might be a typing error in the address. etc.

sẵn tiện cho mình hỏi ghost 2 lần trong 2 ngày liên típ được k ?

CẦU mong cho ai trả lời được may mắn cả năm

mọi người phiền trả lời giúp mình nhé , làm ơn , mình đag gấp lắm , mình nghĩ mấy ca7u hỏi này k làm khó được mí bạn, sẵn tiện

1, Máy in thì không in được

2, vào networld connection thì trống trơn không thấy gì hết

3, teamview k có mạng thì nó k chịu chạy ( con đag mượn dcom của bạn )

4, con hỏi : nếu ghost lại k cái file nào đó , có loai5 file nào không làm gì cũng có mạng k nhỉ

hoane35

mọi người phiền trả lời giúp mình nhé , làm ơn , mình đag gấp lắm , mình nghĩ mấy ca7u hỏi này k làm khó được mí bạn, sẵn tiện

1, Máy in thì không in được

2, vào networld connection thì trống trơn không thấy gì hết

3, teamview k có mạng thì nó k chịu chạy ( con đag mượn dcom của bạn )

4, con hỏi : nếu ghost lại k cái file nào đó , có loai5 file nào không làm gì cũng có mạng k nhỉ Chào bạn . Bạn thử vào phần Manage kiểm tra lại thử driver có đủ chưa bạn .Có thể bạn bị mất driver

tieuyentubaby

driver chưa cài 100% rồi, tình hình này bồ không biết cài drivers rồi, mang cho người nào biết làm rồi học nghề luôn đi hoho

Các chủ đề có liên quan khác