E có thắc mắc mong các anh chị giúp em với . e có 1 folder và không thể mở ra xem được mặc dù thế e dùng kaspersky quet thi trong đó vẫn còn file bên trong và mở properties thì dung lượng của file đó về 0 kb . khi click đúp vào thì nó yêu cầu YOU DON'T CURRENTLY HAVE PERMISSION TO ACCESS THIS FOLDER .

mong cac anh chi giup e !

aerislimit

E có thắc mắc mong các anh chị giúp em với . e có 1 folder và không thể mở ra xem được mặc dù thế e dùng kaspersky quet thi trong đó vẫn còn file bên trong và mở properties thì dung lượng của file đó về 0 kb . khi click đúp vào thì nó yêu cầu YOU DON'T CURRENTLY HAVE PERMISSION TO ACCESS THIS FOLDER .

mong cac anh chi giup e !

mấy file này có phải của bạn không ??? vì minhf thấy trong đó là file dc share qua mạng lan mà người share nó khoá quyền cho bạn truy cập hay đơn giản là mới share tên chứ chưa có file

chauthuy_truong

đug là file nay cua e nhưng dao trước e có nghịch share qua mang cục bộ rồi hôm nay e mở lại thì bị như thế này !

làm cách nào để hủy quyền truy cập vào vậy ?

hangnga3138768

Chính xác đó là trong thư mục share ấy. Vì cái file ấy nó không còn được kết nối nên làm sao mà bạn thao tác trên nó được nữa.

đug là file nay cua e nhưng dao trước e có nghịch share qua mang cục bộ rồi hôm nay e mở lại thì bị như thế này !

làm cách nào để hủy quyền truy cập vào vậy ? qua bên tab security chỉnh đi

Chadlai

phai chỉnh như thế nào ở phần Security vậy mọi người nói cụ thể được ko

hoai_thu599

phai chỉnh như thế nào ở phần Security vậy mọi người nói cụ thể được không chụp cái hình đi để xem bạn chỉnh cái gì rồi

thông thường cứ share everyone/admin, full control là ok

viet_nga

Cái windows 7 chia sẻ dữ liệu ức chế lắm

Cái thư muc kia là ở trên máy khác đang chia sẻ hay sao ý

không phải ai cũng xem được

manhmanh_08

minh làm như thế này không biết có đúng không : click chuột phải vào rồi chọn share with --> specific people

chon theo mũi tên

chon tên may của m và click SHARE

Tina_Huynh

share là cho người khác truy cập qua mạng

còn security là cho chính mình, ở đây là bạn không truy cập được

mizu_95

vnz870152 : anh ơi hay em gửi cho anh mail của e a nh giúp em qua teaview được ko

hiện tai thì er được folder rôi nhưng mà các file ở bên trong 1 số vẫn không vào được và nhưng file cài đặt có 1 cái ion hinh khóa ở ngoài thư mục đấy chắc là biểu tượng quyền truy cập đó phải ko

email : [email protected]

Nam_Peo

dùng cái này cho nhanh

chạy InstallTakeOwnership.reg

sau đó right-click vào folder, chọn Take Ownership là truy cập được, làm vài lần nếu chưa hiệu quả

giờ offline đi ăn cái

nhoveem200827

em thây nó hiện 1 cái khóa ngay tên thư mục và mở nó thì nó bão lỗi e chưa biết phải làm thế nào vậy cuối cùng bạn định làm gì với mấy cái đó chú ý đuôi các file ( toàn file hệ thống cả đấy )

Các chủ đề có liên quan khác