Cuithbrig

tình hình là nhà em dùng gói mạng 150k của bên VNPT và gói mạng là gói mạng bệnh viện ....nhưng khi vào mạng thì mạng vào rất chậm không hiểu tại sao(đợt chước mạng vào rất nhanh) thi thoảng em vào chơi game thì mạng nhà em nó lên đến tầm 500 hay 400 ? bác nào biết tăng tốc mạng thì vào đây chỉ dùm em vơi

muathu0507

thông báo cho bạn là dạo này mạng vnpt đang nát nha đã có nhiều người kêu jui.(tháng này)

Roxbury

vnpt đang cùi lắm bạn ah,thấy bảo là nâng cấp hạ tầng kỹ thật hay sao ấy

tình hình là nhà em dùng gói mạng 150k của bên VNPT và gói mạng là gói mạng bệnh viện ....nhưng khi vào mạng thì mạng vào rất chậm không hiểu tại sao(đợt chước mạng vào rất nhanh) thi thoảng em vào chơi game thì mạng nhà em nó lên đến tầm 500 hay 400 ? bác nào biết tăng tốc mạng thì vào đây chỉ dùm em vơi

ngày xưa xài FPT mới đầu giá 250k/tháng sau đó tăng lên 300k mà speed down mediafire thì lẹt đẹt 100kb nản lắm, chơi game nước ngoài lag vãi nhưng được cái down mấy cái host trong nước thì lẹ

hiện nay xài gói VNPT 150k down trong nước hay ngoài nước thì đều đều 300~320 ( host không giới hạn down )

Mình thấy nếu nhu cầu xai trong nước hay chơi game VN thì FPT là số 1 nhưng nhu cầu ra nước ngoài hay game nước ngoài thì nên VNPT dù dịch vụ chăm sóc khách hàng của VNPT hơi tệ không bằng FPT ( chắc FPT mắc nên phục vụ tốt )

Các chủ đề có liên quan khác