ruaiudh

bác nào biết giúp em với em muốn làm con trỏ chuột, mỗi khi mình nháy(nhấp) chuột là nó có 1 vòng tròn xuất hiện < các bạn xem ảnh nha >

đây là con trỏ chưa nháy (nhấp) chuột

đây là nhấp chuột rồi và có hình màu đỏ . ai bít làm con trỏ như này chỉ em với ! tKs all

em mới làm thành viên của vn-zom.com post nếu nhầm chỗ xin mod chuyển ... đến đúng bến họ ! tks!

caube_cute

Bạn cần cái này để quay Video hả. Bạn sử dụng Camtasia Studio xem sao

Hiệu ứng trỏ chuột:

Bạn có thể thay đổi kích thước và hiệu ứng khi nhấp chuột để làm đoạn video trở nên trực quan hơn. Vào menu Tools > Cursor effects…, đánh dấu vào ô Mouse cursor visible để làm xuất hiện con trỏ chuột trong video, rồi chỉnh độ lớn chuột tại thanh Cursor size. Mục Highlight effect chứa các hiệu ứng để làm nổi bật những vùng có trỏ chuột đi đến (như hiệu ứng Spotlight biến con trỏ thành “đèn pin” để chiếu sáng vùng xung quanh). Mục Left click effect gồm các hiệu ứng động khi bạn nhấn chuột trái, tương tự mục Right click effect dùng cho chuột phải. Để chèn âm thanh cho mỗi lần nhấn chuột, bạn nhấn Click sound effect và lựa chọn âm thanh cho chuột trái, phải.

qwe_jkl

Mình lúc trước kiếm được xài thấy đã ghê ! Nhưng thằng em lỡ tay rồi đi lun giờ pác nhớ phần mềm nào thì mình kiếm dùm cho chứ mình đang bận lắm không nhớ nổi !

Andrey

Đó là những hiệu ứng khi bạn sử dụng phần mềm quay clip trên máy tính đó bạn.

Bạn có thể down ở link này :

Hiệu ứng con trỏ y chang như là bạn yêu cầu lun nhák

Các chủ đề có liên quan khác