funny_lass89

Mình vừa cài lại Chrome. Khi vào Facebook thì xuất hiện một dải màu xám ở phía dưới như thế này :

Các trang khác bình thường không bị sao cả? Ai biết sửa giúp mình với ạ

Đúng rồi, chrome dạo này bị tình trạng này. Bạn dùng Cờ Rôm+ để ủng hộ cho người việt nhé nó tốt hơn Chrome nhiều

boyviet

Đúng rồi, chrome dạo này bị tình trạng này. Bạn dùng Cờ Rôm+ để ủng hộ cho người việt nhé nó tốt hơn Chrome nhiều mày bị đần bẩm sinh ak, thế nào là tốt hơn, éo biết thì im mồm đi.

xunsa_xd

mày bị đần bẩm sinh ak, thế nào là tốt hơn, éo biết thì im mồm đi. Comment lịch sự một tí bạn ơi,

cài lại không được thì gỡ ra,cài lại và lặp lại những gì mình nói Bạn dùng ff đi cho nó nhẹ,mặc dù kho tiện ích nó thua chrome thôi nhưng mình dùng thì thấy rất tốt,ít ngốn ram hơn thằng chrome vs cờ rôm plus

Mình vừa cài lại Chrome. Khi vào Facebook thì xuất hiện một dải màu xám ở phía dưới như thế này :

Các trang khác bình thường không bị sao cả? Ai biết sửa giúp mình với ạ Thử với những trình duyệt khác xem bạn.

mày bị đần bẩm sinh ak, thế nào là tốt hơn, éo biết thì im mồm đi. nhìn avatar cũng ổn..... vậy mà đầu óc giản đơn quá.

baby_pooh_htth

mày bị đần bẩm sinh ak, thế nào là tốt hơn, éo biết thì im mồm đi. thế mày bị ngu à, bố mẹ mày cho mày ăn cức qua ngày à, đờ cờ mờ mày, đã éo biết cái j` thì im con mẹ mồm đi, mày thử nói xem tao nói xem sai cái j` nào

Tao nói cho mày biết chính vì VN có những thằng ngu như mày nên VN éo bao giờ phát triển được bằng các nc khác.

Cờ Rôm+ được viết theo mã nguồn Chrome nên "tất cả" các ứng dụng, Add-ons, chi tiết,... của chrome đều giống Cờ Rôm+ chính vì thế nên người VN chúng ta làm theo chrome và phát triển "hơn nữa" những thế mạnh của chrome

thuyan261190

Các trang khác bình thường không bị sao cả? Ai biết sửa giúp mình với ạ Bạn nên xem lại ngày giờ hệ thống máy tính có đúng không !!

dragonkomoddo

mình nhìn cái gạch chéo ở phần http chắc là do chưa đúng ngày giờ đó, hay vào about:flags chỉnh cuộn mượt xem có được ko

mình nhìn cái gạch chéo ở phần http chắc là do chưa đúng ngày giờ đó, hay vào about:flags chỉnh cuộn mượt xem có được không bạn ơi, một số máy không vào được facebook thì phải vào bằng tên miền bạn ạ, bạn thử vào xem nó có hiện gạch chéo không ==!

Các chủ đề có liên quan khác