bx_ofme2000

Trên màn máy tính của mình, phía bên tay trái màn hình bị lỗi hiện Folder tasks (gồm Make a new folder, share this folder, other placé, detail ...) rất khó chịu và bất tiện mà k biết khắc phục như thế nào. Anh chị em hay bạn nào biết cách sửa lỗi đó như thế nào thì giúp mình với. Thank alot..........

P/s: Mình đang dùng windows XP và không biết cách up ảnh lên diễn đàn, và cũng không rành nhiều về máy tính nên các bạn cứ chỉ bảo tận tình ạ

Hardy

Bạn ơi nói vậy khó giúp bạn.. chụp ảnh rồi vào upanh.com up lên ..

muadong_conmua

Bạn ơi nói vậy khó giúp bạn.. chụp ảnh rồi vào upanh.com up lên .. đây nè

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Những giải pháp khắc phục bội chi ngân sách nhà nước Việt Nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
L Thực trạng và giải pháp để khắc phục tình trạng lạm phát ở nước ta hiện nay Luận văn Kinh tế 0
B Nguyên nhân và giải pháp khắc phục hiện tượng lạm phát ở Việt nam Luận văn Kinh tế 2
P Giải pháp khắc phục và thúc đẩy mối quan hệ con người trong điều kiện các doanh nghiệp Việt Nam hiện Luận văn Kinh tế 0
D Cơ sở lý luận và thực tiễn khắc phục án tồn đọng trong thi hành án dân sự ở Việt Nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
M Khắc phục hiện tượng trẻ chậm nói bằng việc tổ chức cho trẻ chơi với các loại thẻ tranh Tâm lý học đại cương 0
L Phân cấp quản lý tài chính nhằm khắc phục các rào cản thực hiện tự chủ trong đổi mới công nghệ của t Kinh tế quốc tế 0
C Giải pháp khắc phục những rào cản trong việc thực hiện chính sách xóa đói giảm nghèo trên địa bàn hu Luận văn Kinh tế 0
E Khắc phục biểu hiện suy thoái về tư tưởng chính trị của một bộ phận cán bộ, đảng viên ở Hà Tĩnh hiện Văn hóa, Xã hội 0
Z Nguyên nhân Lạm phát ở Việt Nam hiện nay và giải pháp khắc phục Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác