vuduchanhquyen

Lap em không hiểu tự dưng làm sao không thể gõ được một số phím như phím: "p, mũi tên lên, xuống". Để khoảng 1h sau thì lại gõ được. Không biết như vậy là bị làm sao các bạn nhỉ?

rina_dolce

mau 1 cai bản phím rời sài đỡ, còn có điều kiện thì đi sữa hay thay mới

P/S. koi chừng bị lột đồ

muonline

Chúc mừng bác nhé, có bàn phím mới xài rùi, mua bàn phím rời đi có chơi FF cho khoẻ, chơi bàn phím laptop mau hư lắm.

nnbalinh

Mình cũng cũng giống như chủ topic nhưng mà là PC, không bấm dc ESC, ~, Tab Ai giúp mình với

cauvongtuyet_mc

Laptop mà không có bàn phím phụ numlock thì bạn kiêm tra lại coi đã chuyển chế độ numlock phụ qua nút Fn màu xanh dương chưa

Có thể bàn phím bạn bị ẩm, nên vệ sinh bàn phím hay bạn có thể dùng máy sấy tóc sấy bàn phím với nhiệt độ vừa phải. Chú ý: nên rút nguồn, lấy pin ra trước khi sấy, nên làm nhiều lần. Nên để máy sấy cách xa bàn phím ít nhất 2dm.

timbaland_3107

các anh chị ơi rúp em với không hiểu sao tự nhiên máy em không gõ được các phím ''mũi tên trái phải'' ''dấu nặng'' ''dấu phẩy'' '' dấu hỏi '' ''dấu cộng '' và một số dấu khác nữa - hầu như các phím bên phải đều không gõ được các dấu mà em nêu trên - anh chị rúp em vơi ạ!

Các chủ đề có liên quan khác