chaungocthylinh

máy của mình là dell insprison N4110 (sử dụng windows 7), mình không thể khóa được chuột cảm ứng. mình đã lên tận trang chủ dell.com để download driver touchpatch nhưng mà cài xong thì vẫn không được. Mong mọi người chỉ giúp mình với!

máy của mình là dell insprison N4110 (sử dụng windows 7), mình không thể khóa được chuột cảm ứng. mình đã lên tận trang chủ dell.com để download driver touchpatch nhưng mà cài xong thì vẫn không được. Mong mọi người chỉ giúp mình với! Cài xong restart máy,rồi bấm fn+f3. không được thì down cái này xem bạn: , trang chủ không được thì lên gu gồ mà search

Chắc là bạn đánh word nó cứ nhảy tùm lum hết chứ gì. Trên khay hệ thống, right click vào biểu tượng touchpad rồi bỏ dấu check ở dòng "tab to click" đi.

li0_isee

máy của mình là dell insprison N4110 (sử dụng windows 7), mình không thể khóa được chuột cảm ứng. mình đã lên tận trang chủ dell.com để download driver touchpatch nhưng mà cài xong thì vẫn không được. Mong mọi người chỉ giúp mình với! bấm phím fn+ phím f có hình tuod patch

xem lại driver xem thế nào

Coi chừng sai driver rồi, nếu đúng nó sẽ có 1 biểu tượng quản lý ở khay hệ thống, vào đó mà tùy chọn thôi.

Tóm lại là tìm driver đúng đi rồi tính.

Các chủ đề có liên quan khác