Thearl

Mấy ngày trước mình vô youtube xem IDM vẫn bắt link các vidieo bình thường,nhưng hôm nay vô thì nó không bắt link nữa mình thử qua các trang wed phim xem thì vẫn bắt link bình thường (mình xài trình duyệt chrome và thử fifox cũng không bắt link trên youtube) mình đã thử gỡ toàn bộ IDM ra khỏi máy cài lại vẫn không được có pro nào giúp mình với

Aundre

thử bản mới dưới chử ký mình xem cài xong thì vào trong add-on coi lại thử có bấm nhầm vào tắt cái idmcc không zz

Khoa_Rus

down bản idm mới nhất,hình như build 14 silent gì đó,cài thêm tiện ích hổ trợ idm trên trình duyệt nữa nhé

saladtinhyeu_8x

thử bản mới dưới chử ký mình xem cài xong thì vào trong add-on coi lại thử có bấm nhầm vào tắt cái idmcc không zz Mình đang xài bản 6.15 build 12 rồi bạn youtube có 1 số nó vẫn bắt link nhưng đa số là không bắt link gì cả đã mở trong add-on rồi

nduynt

1. Bạn đã bẻ khóa thành công chưa

2. Mở IDM ---> Option xem đã chọn những trình duyệt web của bạn chưa

3. vào IDM ---> File Types xem đã có đuôi file bạn cần tải chưa

4. addon trong trình duyệt đã bật lên chưa

Nếu tất cả đều rồi thì ...... pótay

Mình đang xài bản 6.15 build 12 rồi bạn youtube có 1 số nó vẫn bắt link nhưng đa số là không bắt link gì cả đã mở trong add-on rồi 12 rồi mà vẩn không bắt linh ak @@ cụ thể là web gì đâu của mình thì kiểu nào củng bắt link cả mà bạn xài bản củ đi thử xem biết đâu hả zz

bestking13

12 rồi mà vẩn không bắt linh ak @@ cụ thể là web gì đâu của mình thì kiểu nào củng bắt link cả mà bạn xài bản củ đi thử xem biết đâu hả zz không phải nó không bắt được link mình vào trang xem phim vẫn bắt link bình thường nhưng vô youtube nghe nhạc thì no không bắt được link, mình bật thử 10 video trên youtube thì nó bắt được link 2/10 thôi còn lại 8 thì no không bắt được link

anhthaovu

lúc đầu xài bảng 6.15 giờ xài bản 6.15 build 12 vẫn không bắt link giờ đổi gì đây, pro có thể teamviewer dùm mình được không Phần mềm YH:tnpk3000 mình Thank nhiều lắm

money_kiss2808

update lên bản mới nhất 6.14 đi bạn mình update xong có thể bắt link tất cả rồi.lúc trước cũng bị vậy

update lên bản mới nhất 6.14 đi bạn mình update xong có thể bắt link tất cả rồi.lúc trước cũng bị vậy người ta up lên bản mới nhất là 6.15 build 12 rồi cha này còn 6.14

2/10 ak lạ nhỉ một là 0/10 chứ 2/10 thì pos chíu @@

Các bố lúc nào cũng hét update, update um hết cả lên. Thế cả thế giới dùng mấy bản ngày trước thì chết hết chắc. Trước khi phán cái gì thì cũng phải nghĩ tí đi chớ. Không muốn gây war đâu nhưng nói thật là mình dị ứng với mấy câu update với cài lại Windows lắm í

Đúng là trường hợp này khó ăn đấy, giả dụ như chẳng bắt được link nào thì còn có một số giải pháp, chứ đằng này cái được cái không thì quá tù. Bình thường mình tải nhạc hay video toàn dùng firefox, bật lên nó ra 1 danh sách các định dạng video như 360p, 480p,720p chứ không như thằng Chrome, cứ phải chọn định dạng rồi mới hiện trong danh sách link của IDM. Hơn nữa thằng Chrome hay bị đổi tên bài hát um lên nên mình ghét

Các chủ đề có liên quan khác