beha_xinh

Em gói cước cho giáo viên, hok hiểu sao tháng 4 với tháng 5 này vào mạng chậm quá, tải = idm cũng tàm tạm ~100kb/s(mf, Microsoft,..) chỉ có upfile.vn là cao nhất ~400. Tưởng trình duyệt hư đổi tùm lum vẫn vậy, còn định cài lại windows ấy chứ. Tìm = Google cũng vài giây mới ra. Hok biết có bị đứt cáp gì không nữa có ai bị giống mình không

Azzai

Sáng nay nó chập chờn chập chờn, tưởng do cục modem, lôi ra reset nhiệt tình, giờ không thấy bị gì nữa, không biết do modem hay mạng đây

onlylove260287

Em cũng dùng gói giáo viên của VNPT mà từ sáng nay lag kinh luôn vô facebook chậm đến nỗi không vào nổi. Tải các trang khác cũng chậm hơn mọi ngày. Các pro chỉ cách khắc phục với.

chuotcong2a_87

Em cũng dùng gói giáo viên của VNPT mà từ sáng nay lag kinh luôn vô facebook chậm đến nỗi không vào nổi. Tải các trang khác cũng chậm hơn mọi ngày. Các pro chỉ cách khắc phục với. Bạn reset modem xem, mình cũng dùng mạng GV đây nhưng chạy rất nhanh

hoangtv1989

Em cũng dùng gói giáo viên của VNPT mà từ sáng nay lag kinh luôn vô facebook chậm đến nỗi không vào nổi. Tải các trang khác cũng chậm hơn mọi ngày. Các pro chỉ cách khắc phục với. Bạn reset modem xem, mình cũng dùng mạng GV đây nhưng chạy rất nhanh

P/S : VNPT mạng lag do bị đứt cáp ngày 22/5

zozo_pro

Lâu lâu sự cố 1 lần ấy mà FTTH viettel chỗ mình cũng thế lúc down được vài chục kb thôi

Cosmo

Nhà tui bị hoài, từ đầu năm (tháng 1) tới giờ, alo nhân viên xuống thì nhanh trở lại, nhân viên đi thì chậm, haizzz, giờ mạng nào làm ăn cũng như shjt

Richman

mình dùng vnpt 275k và h down mf cũng chỉ gần được 40kb/s điên không chịu nổi, dạo này mạng chán. buổi sáng xem cái ytb cũng khó khăn

Haizzzz, tui ở Binh Thanh, gần chợ Bà Chiểu nè, mạng VNPT quốc tế tự nhiên sáng giờ chậm quá, chơi game lag quá lag luôn. Bác nào lag giống tui không? Bây giờ là 11h19 mà vẫn lag kinh. Nếu mai ma vẫn lag thì chắc đổi nhà mạng khác quá.

thucle77

TPHCM - Mình đang dùng MegaEASY của VNPT và tình trạng lag đã diễn ra 1 tuần nay, download ở host nước ngoài hay trong nước đều tàn tàn 100-150kb/s [trước đây 400-475kb/s], đến bây giờ vẫn chưa cải thiện được chút nào

Các chủ đề có liên quan khác