tớ đã thử và xin phép boxsua được bổ sung thêm "5. get link bằng fshare tool và paste vào idm" sẽ cho tốc độ download tuyệt vời

cobetocdai775

sao mình không tài nào down được, get link vào rồi mà chẳng thấy chạy gì cả haiz quá hàng vn chất lượng...

nhimcoi13_5

get thế nào mà không được. mình bảo cách.đừng coi thường hàng việt nam nhé megashare với fshare tool mà biết sử dụng là lợi hại lém đó mạng vnpt mình down được max speed hết hà

Webbe

Cách tốt nhất là bác cứ tập trung các link fshare.vn cần down rồi dki VIP 3 ngày rồi ra quán down tẹt ga luôn. Khỏi cần nghĩ.

Cách tốt nhất là bác cứ tập trung các link fshare.vn cần down rồi dki VIP 3 ngày rồi ra quán down tẹt ga luôn. Khỏi cần nghĩ. đúng đó, mất có 15 nghìn / 3 ngày mà down tẹt ga! Nhất là các quán có cáp quang

vippr0_291

cũng bình thường, dow bt bằng IDm còn nhanh hơn

---------- Bài thêm lúc 15:03 ---------- Bài trước là lúc 15:02 ----------

đúng đó, mất có 15 nghìn / 3 ngày mà down tẹt ga! Nhất là các quán có cáp quang phải ùi USB đây ra nhiều thế mà dow tẹt ga, nếu thế thì mua thêm cái ổ cứng di động mà đem ra dow

thotrangkhoyeu

Vẫn bị giới hạn băng thông bạn ạ, không pause được không resume được tóm lại là rất nhiều hạn chế

no_impos

chuẩn như lê duẩn

fshare acc free là max speed rồi

mình down acc free hay acc vip đều 600-700k

đang dùng gói 6M bác nói sao ấy chứ mình cũng đang sài FPT nè.dow acc free thì được 600-700k thôi.nhưng sài acc vip thì tốc độ lên tới 2-2,5m lận.đã test rồi đó

Declan

Mình tưởng cách gì hay hoá ra chả có gì Acc free nói thiệt tuỳ mạng thôi chứ có mạng không dc đâu

beha_xinh

vậy nếu từ kiểu acc này (free user) muốn nâng cấp lên thành vip thì làm sao vậy các bạn?nhắn tin nộp tiền vào tài khoản hả?

ntcmar

Cái thằng fshare này cũng hay đấy, giá cũng rẽ hơn các host khác. Sau này chắc đắt hàng lắm. Làm như bác chủ thớt down cũng được 400kb/s là mừng rầu !

Ps: các cậu dùng IE để mở địa chỉ fshare.vn/..... khi down nha, chrome nó không nhận đâu, còn ff thì mình chưa test

Grady

tình hình là mình còn hok down nổi cái Fshare tools nữa cơ nó hok cho down,mỗi lần mình kick vào Tải xuống chậm thì nó còn hiện ra thêm 1 khung Tải xuống chậm nữa! vầy là như nào nhỉ??

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Download: Một số giải pháp hoàn thiện cung ứng hàng hoá của công ty CPTM Cầu Giấy trong giai đoạn hi Luận văn Kinh tế 0
T Mega Downloader 0.82 Portable - Giải pháp download nhanh những file lớn tại mega.co.nz InterNet 2
B Alldebrid - Giải Pháp Download Tất Cả Các Host RS,MU,FS,... InterNet 0
M Lấy links Direct RS, Mega,Netload,Hotfile,Filefactory..Giải pháp download cực nhanh cho VNs. InterNet 14
B [Hướng dẫn] Lấy links Direct RS, Mega,Netload,Hotfile,Filefactory..Giải pháp download cực nhanh cho InterNet 18
D Giải pháp nâng cao chất lượng thanh toán quốc tế bằng phương thức tín dụng chứng từ tại Vietinbank Luận văn Kinh tế 0
D Các giải pháp nâng cao hoạt động đào tạo và phát triển nguồn nhân lực tại Công ty TNHH Phú Long Việt Nam Quản trị Nhân lực 0
D Giải pháp nâng cao hiệu quả quy trình sau tuyển dụng nhân sự của Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Thuận Lợi Quản trị Nhân lực 0
D Giải pháp hạn chế rủi ro trong việc luân chuyển chứng từ thu, chi tiền đối với khách hàng tại Ngân hàng Sacombank Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp phát triển hoạt động cho vay đối với khách hàng doanh nghiệp tại Ngân hàng TMCP Quân Đội Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác