hom_qua

1. Đăng ký 1 acc free.

2. Kích hoạt acc

2. Down fshare tool.

3. Cài đặt đăng nhập.

4. get link vào down.

test tốc độ gần như là max speed

hr_10012002

ko có chức năng download tự động, down hết link này phải bật start down link khác, phải ngồi chờ để down xong

Stanwode

nút thank đâu không thank!

---------- Bài thêm lúc 17:17 ---------- Bài trước là lúc 17:19 ----------

không có chức năng download tự động, down hết link này phải bật start down link khác, phải ngồi chờ để down xong còn đở hơn phải lấy từng link

Doogan

tình hình là em có down cái fshare về..nó báo là cần acc vip để xài cái bản 4.2.3beta j j đó..vậy bác nào có cái bản nào xài bằng acc free hok..Cho em xin cái..Kiếm trên net mà không có bản nào cả..

P/s...Cho hỏi..nút thanks nằm đâu để em click..

tình hình là em có down cái fshare về..nó báo là cần acc vip để xài cái bản 4.2.3beta j j đó..vậy bác nào có cái bản nào xài bằng acc free hok..Cho em xin cái..Kiếm trên net mà không có bản nào cả..

P/s...Cho hỏi..nút thanks nằm đâu để em click.. vậy thì hơi lạ.mình down ve rui đăng nhập vào bt mà.đâu có đòi account vip ji đâu.minh đang xài fshare bản 4.2.3 beta

candylove_vn

mình không biết nữa...nó báo vậy nè...bạn cần nâng cấp lên acc vip để sử dụng phiên bản này..

Ban có bản nào cũ hơn không..share m với..send mail [email protected]ặc úp rôi cho m xin link nhé...Thank bạn

P/S..Bạn biết làm sao để thanks hok..chỉ mình với

le.thehien

đâu chỉ là biên pháp tạm thời thôi muốn tốt hơn thì nên tìm ăc vip mà down cho dễ mất công đơi từng link vây

lifestronger

Mình download từ trang fshare sao hay bị tình trạng timeout vậy? Phải chăng cần acc vip???

Nếu vậy sao 1 số diễn đàn bảo có thể down free mà vẫn complete (hiển nhiên không đề cập vấn đề tốc độ ở đây ) Hjx chả hỉu

phuongmeotk

hjx...vậy là ngủm củ tỏi roy..mình dowl trên MF chỉ dc 100kb/s........down chả biết bao giờ xong dc bộ film...chán!!!

bedau_behoai92

thằng fpt mạng nó đã sida,cái web chia sẻ của nó càng sida và bóp mồm bóp họng người khác hơn

nhocxinh_trasua

ko có chức năng download tự động, down hết link này phải bật start down link khác, phải ngồi chờ để down xong download tự động được đó bạn. Chỉ cần bạn cài đặt lại tí là được. Bạn mở fshare tool lên, vào phần công cụ -> tuỳ chỉnh -> tác vụ tải xuống. Trong mục này bạn chọn số file tải xuống cho mỗi lần là 1 (mặc định của nó là 2). Rồi bạn add link vào, nhấn download cho tất cả các link. Khi đang down link này thì link kia ở chế độ chờ mặc nhiên nó sẽ down hết link này rồi tới link kia khỏi cần chờ down xong rồi mới add tiếp.

khanh_tatuan

fshare là host của FPT đó, ai dùng mạng FPT nên down trang này

acc free là down max speed liền

buivananh_xg

Cho mình hỏi dùng Fshare tool acc free không tạm dừng được hả??? Mình tạm dừng rồi down lại thì nó hiện "Requested range was not delivered by the sever"........mà sao đến xóa tập tin cũng không được lun. TT_TT

fshare là host của FPT đó, ai dùng mạng FPT nên down trang này

acc free là down max speed liền chuẩn như lê duẩn

fshare acc free là max speed rồi

mình down acc free hay acc vip đều 600-700k

đang dùng gói 6M

nguyenduyduhv

Cho mình hỏi dùng Fshare tool acc free không tạm dừng được hả??? Mình tạm dừng rồi down lại thì nó hiện "Requested range was not delivered by the sever"........mà sao đến xóa tập tin cũng không được lun. TT_TT tạm dừng là phải down lại đó fshare không như megashare đâu, nhà mình mạng VNPT trọn gói 165k max speed megashare được 1Mbs, mà dùng fshare tool get link fshare sau đó add vào idm down cũng được 800kbs

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Download: Một số giải pháp hoàn thiện cung ứng hàng hoá của công ty CPTM Cầu Giấy trong giai đoạn hi Luận văn Kinh tế 0
T Mega Downloader 0.82 Portable - Giải pháp download nhanh những file lớn tại mega.co.nz InterNet 2
B Alldebrid - Giải Pháp Download Tất Cả Các Host RS,MU,FS,... InterNet 0
M Lấy links Direct RS, Mega,Netload,Hotfile,Filefactory..Giải pháp download cực nhanh cho VNs. InterNet 14
B [Hướng dẫn] Lấy links Direct RS, Mega,Netload,Hotfile,Filefactory..Giải pháp download cực nhanh cho InterNet 18
D Giải pháp nâng cao chất lượng thanh toán quốc tế bằng phương thức tín dụng chứng từ tại Vietinbank Luận văn Kinh tế 0
D Các giải pháp nâng cao hoạt động đào tạo và phát triển nguồn nhân lực tại Công ty TNHH Phú Long Việt Nam Quản trị Nhân lực 0
D Giải pháp nâng cao hiệu quả quy trình sau tuyển dụng nhân sự của Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Thuận Lợi Quản trị Nhân lực 0
D Giải pháp hạn chế rủi ro trong việc luân chuyển chứng từ thu, chi tiền đối với khách hàng tại Ngân hàng Sacombank Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp phát triển hoạt động cho vay đối với khách hàng doanh nghiệp tại Ngân hàng TMCP Quân Đội Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác