quyen_thanh2001

EM có cái D com mua mấy thắng ùi chính hãng việt teo. Tình hình trưóc tải được mf 800Kbps( ghi trong cái thông báo của cái D com là 6.2 Mbps). bây h không hiểu sao mấy hôm nay kéo kịch kim chỉ được tầm 30-60 kbps ( trong cái d com ghi 600kbps). em tường sóng 2g nhưung không phải vì nếu là 2g thì chỉ là 250kbps thui. nên không rõ sao sóng full mà tải yếu thế? bác nà biết cho em xin kế?

gemini_peaceful

bị bóp bw chứ làm sao, cso thế cũng hỏi Bóp cái đầu bác. em có xài mctd đâu màbóp, đại gia dúng nhiu giả bấy nhiu. tốc đọ phải là full chứ. đau vãi ra. NẾU LÀ 2G thì chỉ được 250kbps trên d com( tức khoảng 15-30 kBps down idm thôi)

k_an

Bóp cái đầu bác. em có xài mctd đâu màbóp, đại gia dúng nhiu giả bấy nhiu. tốc đọ phải là full chứ. đau vãi ra. NẾU LÀ 2G thì chỉ được 250kbps trên d com( tức khoảng 15-30 kBps down idm thôi) gỡ phần mềm tối ưu hệ thống coi...

mysteryboy18

bị fix rồi là sao hả bác? nếu là fix xuống 2g thì nhầm nhá. 2G CHỈ ĐC CÓ 250 kbps TRÊN D COM THÔI CÒN EM VẪN ĐC 600 kbps TRÊN D COM( tức là trên d com nó ghi tải 600 kbps- số này gấp 8 lần thông số tải Kbps từ mf ). 600kbps là dạng 3g 1 vạch sóng. mà em thì fulll 5 vạch mới đau

Abrahamo

gỡ phần mềm tối ưu hệ thống coi... Bẩm em không dùng BẤT KÌ PHẦM MỀM GÌ VỚI HỆ THỐNG CẢ VÌ 100 CÁI 99 CÁI LÀ lừA ĐẢO, 1 CÁI CÒN LẠI CÔNG DỤNG CHẢ CÓ MẤY MÀ RẮC RỐI THÌ NHIỀU

Thy_Thy

Coi chừng giống em lúc trước, không đăng kí gì cả mà vẫn bị bóp, vẫn trừ tiền đều đều. Bác muốn ful lại băng thông thì xài phần mềm hack băng thông lên, nhưng mà vẫn trừ tiền đây nhá bác. tháng trước em dính cái vụ này, h đăng kí MCTD cho nó lành

Các chủ đề có liên quan khác