Có nhiều bạn Phần mềm mình để hỏi về cách giả lập Android để up DropBox lên 50 Gb trong vòng 2 năm. Vì lý do thời gian và cũng một phần vấn đề là do hiện tại máy tính của mình đang dùng quá yếu, không tài nào cài được máy ảo nên mình cũng không hướng dẫn được cụ thể cho mọi người. Hôm nay mình lập một topic gọi là để tạm hướng dẫn mọi người cài đặt Android để up nhé. Hướng dẫn và hình ảnh tại đây:

Như đã nói ở trên, vì máy tính không cài được máy ảo nên những hình ảnh mình đều lấy trên mạng rồi bổ sung thêm kinh nghiệm của mình. Một số bước không có hình ảnh thì mọi người cố gắng tự tìm hiểu nhé !

Chúc các bạn thành công.

PS: Sau 2 năm DropBox sẽ lấy lại dung lượng nhưng vẫn giữ dữ liệu của bạn đang lưu trữ, đồng thời cộng thêm 3 Gb miễn phí sử dụng mãi mãi nữa. Đây là cái hay của việc up lên 50 Gb nhé

Có nhiều bạn Phần mềm mình để hỏi về cách giả lập Android để up DropBox lên 50 Gb trong vòng 2 năm. Vì lý do thời gian và cũng một phần vấn đề là do hiện tại máy tính của mình đang dùng quá yếu, không tài nào cài được máy ảo nên mình cũng không hướng dẫn được cụ thể cho mọi người. Hôm nay mình lập một topic gọi là để tạm hướng dẫn mọi người cài đặt Android để up nhé. Hướng dẫn và hình ảnh tại đây:

Như đã nói ở trên, vì máy tính không cài được máy ảo nên những hình ảnh mình đều lấy trên mạng rồi bổ sung thêm kinh nghiệm của mình. Một số bước không có hình ảnh thì mọi người cố gắng tự tìm hiểu nhé !

Chúc các bạn thành công Sao không viết tại topic này luôn mà dẫn link sang nơi khác thế bạn, cẩn thận chỉ bị kỷ luật đấy .

Sao không viết tại topic này luôn mà dẫn link sang nơi khác thế bạn, cẩn thận chỉ bị kỷ luật đấy . Hì. Có phải link nơi khác gì đâu. Đó là bài viết hướng dẫn trên DropBox của mình mà. Để đó cho dễ chỉnh sửa

Alison_Blog

hình như vẫn còn bài viết ở vnz về cái này mà dùng YouWave_Android ý bài viết đó hình như bị xóa rồi. Trước mình có tìm nhưng tìm mãi không ra

kAjzU_bEe

Mình muốn hỏi chú thớt là khi mình đã cài xong và vào được màn hình của android rồi nhưng không thể dùng được chuột là sao? Mong bạn giúp đỡ vấn đề này hộ mình.

Xalbador

Mình muốn hỏi chú thớt là khi mình đã cài xong và vào được màn hình của android rồi nhưng không thể dùng được chuột là sao? Mong bạn giúp đỡ vấn đề này hộ mình. Bạn bấm Ctrl (bên phải) + I để chọn chức năng Mouse Integration nhé !

Chan

cái giả lập android này em cũng thấy không hữu ích lắm,tùy theo mỗi sở thích người dùng Không hiểu ý của bạn! Mục đích của giả lập này là để up DropBox lên 50 Gb. Bạn có phương án nào khác chăng ?

Không hiểu ý của bạn! Mục đích của giả lập này là để up DropBox lên 50 Gb. Bạn có phương án nào khác chăng ? Chắc bạn ấy dùng BlueStack nên nói vậy ???

Các chủ đề có liên quan khác