kinhdoanh20x

Bạn đã có giây phút làm việc và học tập vất vả, hãy dành chút thời gian để khám phá và và xả stress với những trògamemới lạ hấp dẫn, giúp bạn giải tỏa căng thẳng.

Nếu là người yêu thích những môn thể thao hay nhữnggamehành động, bạn có thể chơi những tựa game thể thao! Mô phỏng theo như những môn thể thao,gamevới đồ họa đẹp mắt, giao diện và phiên bản HD được cập nhật liên tục chắc chắn sẽ rất thu hút.

Game Cricket League Lite

Game Cricket League Lite game mà nhiều bạn đã biết đến, có nhiều lượt truy cập tải game về chơi trên máy tính và giờ đây chúng tui giới thiệu phần mềm game giành cho điện thoại. các bạn tha hồ chơi game trên điện thoại di động ở mọi lúc mọi nơi.

Mô tả:
Cricket League Lite là game hành động rất thú vị. Các phiên bản mới nhất của cricket ‘Liên đoàn Cricket Champions’ là một trò chơi mang lại 12 câu lạc bộ trong nước trên thế giới, cuộc đụng độ cho vị trí đầu trong một giải đấu cricket điện khí Twenty20. Đừng để kết nối mạng lưới cửa sổ pop-up làm phiền bạn. Hãy chắc chắn rằng bạn làm theo các thiết lập đơn giản. (Cài đặt> Cài đặt ứng dụng Đức Cha> Cài đặt Apps> Cricket League của Champions> Tùy chọn> Cài đặt Suite> Network Access = Luôn luôn cho phép). Ngoài ra thiết lập các điểm truy cập của bạn vào Settings nhà cung cấp mạng của bạn -

Đua xe cực đỉnh với game Speedfe

Đua xe luôn là chủ đề được bàn nhiều của các game thủ ham mê đường đua tốc độ, ngay kể cả với những người chưa chơi lần nào nhưng nghe kể về những điều thú vị trên đường đua cũng muốn thử 1 lần để biết cảm giác mạnh trên đường đua. Hãy thử sức với game Speedfest Racing để đến với một môi trường cực kì khốc liệt, vượt qua các thách thức của môi trường, vượt qua đối thủ và vượt qua chính mình để giành chiến thắng - game mobile

Tham gia đội bóng đường phố ở Ultimate

Sân bóng luôn nóng bừng sức sống vào những mùa bóng, môn thể thao vua đúng theo tên của nó luôn thu hút được rất nhiều người đam mê. Không chỉ được thể hiện sức nóng trên sân cỏ, các cầu thủ bóng đá nghiệp dư còn thể hiện niềm đam mê của mình ở mọi lúc mọi nơi, ngay cả trên đường phố. Với những ai yêu thích môn thể thao vua, hay trải nghiệm 90 phút thi đấu với game bóng đá đường phố ngay - ứng dụng điện thoại

Đi về Samuel Eto’o trong các trò chơi bóng đá ngoạn mục nhất trên điện thoại di động.
Chọn đồng đội của bạn và hiển thị các công cụ của bạn tại các tòa án của thế giới bóng đá nóng bỏng nhất của đường phố - ứng dụng mobile

Thực hiện các thủ đoạn không thể tin được để hiển thị các đối thủ của bạn và ghi bàn tuyệt vời để làm cho một tên cho chính mình trong thế giới bóng đá đường phố. Đi vào đường phố để đi lên chống lại các tay vợt hàng đầu thế giới và cho thấy kho vũ khí của bạn của những cú đá đặc biệt để có được chiếc cúp thế giới của bóng đá đường phố và giành chiến thắng sự tôn trọng của tất cả mọi người - download game.

Các chủ đề có liên quan khác