Iason

Download Film từ movie.zing.vn !!!

Ai nói gì nói, nhưng tui thấy Hidownload vẫn rất OK, Bạn có thể download bằng link của Zingchat cho nhưng với dung lượng khoãng >1gb, con download bằng Hidown thì chỉ có khoãng 200mb, chất lượng không thua kém nhiều. Một mẹo khác nè, bạn có thể đăng nhập vào Zingchat 1 lần rồi coppy tất cả các link phim muốn Download, lưu vào file text. lần sao bạn chỉ cần lấy link đó cho Hidownd mà không cần đăng nhập vào Zinhchat. Với Hidown, 1 lần tốt nhất nên down 1 file thôi, để tránh trường hợp bi đứng link quá lâu. Chúc các bạn thành công.

Wheeler

Trích:

mycatiou

Ai nói gì nói, nhưng tui thấy Hidownload vẫn rất OK, Bạn có thể download bằng link của Zingchat cho nhưng với dung lượng khoãng >1gb, con download bằng Hidown thì chỉ có khoãng 200mb, chất lượng không thua kém nhiều. Một mẹo khác nè, bạn có thể đăng nhập vào Zingchat 1 lần rồi coppy tất cả các link phim muốn Download, lưu vào file text. lần sao bạn chỉ cần lấy link đó cho Hidownd mà không cần đăng nhập vào Zinhchat. Với Hidown, 1 lần tốt nhất nên down 1 file thôi, để tránh trường hợp bi đứng link quá lâu. Chúc các bạn thành công.

UHM, dl từ back-bite movie = Hidownload là tốt nhất!

Tuy nhiên, mình thấy chất lượng phim ở trang back-bite không dc tốt, hình ảnh mờ, anh thanh kém!

Siegfried

sax m thích nhất IDM ai mà bít cách down về bằng bản này thì m xin bái phục. có j Phần mềm mình nhé

Alano

hình như lúc đăng nhập back-bite rồi, vào trang movie, click vào link, nó hiện ra chọn chương trình để down, nhưng mà khi chọn rồi chỉ mỗi chương trình của back-bite là chạy được, flashget hay IDM đều bất hiện ra gì cả ( khó hiểu ), down theo kiểu back-bite hìnhcoi nhưgiống kiểu torrent thì phải

Edmundo

mỗi người một ý.ko bít nghe ai là tốt nhất đây

Atleigh

Lang thang trên mạng tìm được một bài viết chỉ dẫn download film từ trang movie.zing.vn thấy khá đơn giản, mình vừa thử và thấy hiệu quả rất cao.

Mọi người cũng tham tiềmo xem sao nhá.

PHP Code:

http://thegioiso.vn/forum/showthread.php?p=387 

Mọi người vào đó mà xem. Mình định copy sang đây nhưng nhìn thấy người ta yêu cầu giữ bản quyền nên thôi. Tôn trọng người ta chút. Công sức họ bỏ ra mà.

Mọi người vào đó mà tham tiềmo.

Chúc vui.

Anton

cần gì phải phức tạp thế chỉ cần dùng Grab++ của Orbit là được mà

Vào

download orbit về

cài đặt xong vào Tool chọn Grab++. Sau đó vào xem video.Những video nào vừa xem đều có trong Grab++. Đánh dấu vào video cần down ấn download->xong.

Bạn có thể download bất cứ video nào bằng cách này. Chỉ cần xem được down được.

Mình toàn dùng orbit download có lúc nhanh hơn IDM nó lại tự cập nhật mỗi khi có phiên bản mới. Orbit la sự lựa chọn số 1

lâu lâu bị đứng link chả biết ra làm sao. đi nữa đoạn dường mất sạch keke

Luk

dùng urlhelper bắt link được không

Belmiro

hihihi, bất biết các bạn có phát hiện ra 1 điều là hầu hết các phim trên movie.zing.vn đều được đăng tải trên video.zing.vn không ? Mà trên video.zing.vn thì IDM bắt nhạy đừng hỏi, nên không cần phần mềm nào khác đâu, cứ IDM mà xài....

Gregorio

cái real kia hình như nó hư hại máy tính thì phải chả cài

mình sử dụng RealPlayer nhưng kô được.mình vào trực tiếp bằng nó cũng như vào bằng back-bite đều kô thấy hiện ra "down load this video" .vậy mình phải làm thế nào

Covey

Bầy giờ xài IDM được rồi, nhưng phải đợi khá lâu mới hiện ra dung lượng file và down được

Phelan

Trích:

ngoohuy

hihihi, bất biết các bạn có phát hiện ra 1 điều là hầu hết các phim trên movie.zing.vn đều được đăng tải trên video.zing.vn không ? Mà trên video.zing.vn thì IDM bắt nhạy đừng hỏi, nên không cần phần mềm nào khác đâu, cứ IDM mà xài....

hay lắm ^^ 1 phát hiện thông minh . Mình down bang IDM dc rùi

fuckof

Mình thấy Hidownload down ngon hơn, dễ sử dụng nữa

Huw

Trích:

longhoanggiang

- Đầu tiên để các bạn muốn xem phim tại movie.zing.vn mà bất cần cài back-bite chat thì các bạn vào theo đất chỉ sau :

- các bạn mở 1 bộ phim lên ở đây mình mở phim IRON MAN

- Bạn dùng một chương trình bắt link. Ở đây mình dùng Grab++ của Orbit tiện thể tý nữa dùng luôn nó để download luôn.

- Click vào đường link chọn download, tất nhiên là nó sẽ bất download cho bạn đâu. link mà bạn tìm được sẽ như sau :

Bạn hãy sửa lại thành như sau :

rồi bạn dùng Orbit down như bt. Có điều là hơi chậm,

Còn đường link mà back-bite đưa có dạng

thực chất bất phải là link của phim mà bạn đang xem

vd: bạn xem phim Rambo4 có thuyết minh tiếng việt. Nhưng khi down về bằng đường dẫn của back-bite thì chỉ có phụ đề mà bất có thuyết minh.

Khá thú vị phải bất :4:

Cách này đúng là download = Orbit thì được, nhưng down = IDM thì lại bất được, và tốc độ down bất thực sự cao tầm 30-40 kB/s.

Gaven

Trích:

hoalongtathanvn08x

sax m thích nhất IDM ai mà bít cách down về bằng bản này thì m xin bái phục. có j Phần mềm mình nhé

Nhấp chuột phải vào trang phim đang xem. Chọn Download all links with IDM => hiện ra cái dòng thể hiện các link, chọn vào cái link có tên phim => Ok. Sau đó vào IDM và chọn Resume là Ok. Tớ đang down nè. Thắc mắc hỏi Y!m :a12k39duchao.

Edensaw

Tốc độ Download của HiDownload không ổn định. Lúc lên trời lúc xuống đáy biển á. Còn cách nào khác ko

Các chủ đề có liên quan khác