hôm trước em dùng theme mặc định windows 7 chơi game full màn hình, lướt web thấy cái theme android đẹp đẹp nên cài vào dùng thì chơi game k full màn hình nữa. em vào control panel gỡ ra nhưng mà gỡ xong vẫn thấy icons của theme đó trên máy mà vào control panel thì chả thấy nó đâu nữa quan trọng nhất là bây giờ chơi game k full màn hình nữa em đã thử vào regedit chỉnh các kiểu mà vẫn k được. bác nào giúp em vs ạ

hong_hai

hôm trước em dùng theme mặc định windows 7 chơi game full màn hình, lướt web thấy cái theme android đẹp đẹp nên cài vào dùng thì chơi game k full màn hình nữa. em vào control panel gỡ ra nhưng mà gỡ xong vẫn thấy icons của theme đó trên máy mà vào control panel thì chả thấy nó đâu nữa quan trọng nhất là bây giờ chơi game k full màn hình nữa em đã thử vào regedit chỉnh các kiểu mà vẫn k được. bác nào giúp em vs ạ Rút kinh nghiệm trước khi cài theme nên tạo điểm system restore trước, không dùng nữa thì backup lại, bạn thử sử dụng các phần mềm chuyên dụng để gỡ bỏ triệt để!

Còn cái chơi game full màn hình thì bạn chỉnh ở Graphics xem!

thuy_duong2207

Bây giờ Revo hết gỡ được rồi, nó chỉ còn các phần còn sót lại, không thể nào gỡ được, trước khi cài bạn nên xem cmt của các bạn đã xài, đặc biệt lưu ý các gói đổi hết icon, thanh taskbar này nọ, hay cái theme macos vì khi cài xong mà gỡ ra là rất phiền phức, coi như số bạn xui đi

Các chủ đề có liên quan khác