susi_keobong

các bạn cho mình hỏi là ảnh mình chụp màn mình bằng print screen lưu ở đâu vậy,mình biết chụp nhưng chẳng biết là nó lưu vào đâu nữa hjxhjx

thanh_truong68

bạn ấn PrntScr để chụp màn hình. mở paint hay phần mềm vẽ vời nào đó, ấn Ctrl + V là được.

Gr­mur

Xin thua mấy bạn hỏi ! người ta không bít thì hỏi thui thua với thắng gì

Hardy

các bạn cho mình hỏi là ảnh mình chụp màn mình bằng print screen lưu ở đâu vậy,mình biết chụp nhưng chẳng biết là nó lưu vào đâu nữa hjxhjx bạn chụp xong lựa chọn 1 trình sửa anh, đơn giản nhất ở đây là Paint, bạn vào paint rùi nhấn Ctrl+ V là sẽ được thôi! Xong chỉnh sửa j đó thì tùy rồi save nó lại

si.roho

nút này trên laptop là nút nào vậy các bạn, tui k thấy bạn nhấn nút PRNT SCRn la ok góc phải bàn phím (tùy từng loại máy )

anh.lehoang62

nếu có mạng thì dùng yahoo để chụp 1 vùng màn hình sướng hơn, không cần phần mềm vẽ vời để xuất ra ảnh.

zenie_love

WIn 7 có thêm phần Snipping tool có thể giúp bạn chụp những vùng mà mình mong muốn

cobebupbe138

bạn chụp xong,pase vào ''paint''xong thì vào file chọn ''save as'' rồi chọn vị trí lưu ảnh!

Thor

các bạn cho mình hỏi là ảnh mình chụp màn mình bằng print screen lưu ở đâu vậy,mình biết chụp nhưng chẳng biết là nó lưu vào đâu nữa hjxhjx Bạn nhấn printscr xong . Dùng paint rồi paste vào nhé

Các chủ đề có liên quan khác