e mới phục hồi phân vùng bằng đĩa boot. khi thành công rùi e vào ổ đó thỳ lại đau đầu hơn là không sử dụng được bất kỳ file nào ngay cả khi dung lượng báo vẫn đủ. giờ e phải làm sao? ai giúp e với. 1 đống ảnh với báo cáo của e

bupbexinhus

Sao bạn lại phục hồi phân vùng vào ngay phân vùng cần phục hồi? (dữ liệu sau khi tìm thấy được mount vào ổ đĩa ảo, bạn phải copy sang nơi khác mới dùng được). nếu bạn thao tác chưa đúng thì làm lại, còn nếu bạn đã copy dữ liệu từ ổ đĩa ảo sang phân vùng bị lỗi thì xong rồi, tự bạn làm cho tình hình tệ đi.

mjss_eh_dyamok

Sao bạn lại phục hồi phân vùng vào ngay phân vùng cần phục hồi? (dữ liệu sau khi tìm thấy được mount vào ổ đĩa ảo, bạn phải copy sang nơi khác mới dùng được). nếu bạn thao tác chưa đúng thì làm lại, còn nếu bạn đã copy dữ liệu từ ổ đĩa ảo sang phân vùng bị lỗi thì xong rồi, tự bạn làm cho tình hình tệ đi. mình under trong boot. xong thỳ tự cho chạy. khi vào windows thỳ mình vào ổ đó thỳ dung lượng báo đủ nhưng không chạy được j hết. giờ mình phải copy toàn bộ sang phân vùng khác à bạn

ninzasoi

Bạn đừng làm gì thêm trên phân vùng đó. Bạn vào Disk Manager chụp hình rồi post lên để các bạn xem và có hướng xử lí. Vì khuya rồi chứ nếu không mình vào Teamviewer xem qua.

Bạn cũng nên trình bày vì sao mất phân vùng, trước khi phục hồi nó như thế nào, bạn đã phục hồi ra sao.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D khảo sát nguồn gen duy trì và phục hồi hữu dục một số dạng cms ngô bằng chỉ thị phân tử dna Nông Lâm Thủy sản 0
D Phân tích hình thức trả lương tại Bệnh viện Điều dưỡng - Phục hồi chức năng Thừa Thiên - Huế Y dược 1
W Nâng cao hiệu suất thu hồi monome axit lactic sau quá trình lên men nhằm phục vụ cho tổng hợp vật liệu polyme phân hủy sinh học Luận văn Sư phạm 2
H Vấn đề sao lưu và phục hồi dữ liệu trong cơ sở dữ liệu phân tán Công nghệ thông tin 0
Q Eassos PartitionGuru 4.7.0.103 Portable - Quản lý phân vùng và phục hồi dữ liệu An toàn - Tối ưu hệ thống 0
N Tự tạo phân vùng phục hồi Windows cho máy tính để đề phòng sự cố An toàn - Tối ưu hệ thống 7
A Recover/Phục hồi dữ liệu đã bị xóa và phân vùng lại! HELP!!! Hỏi đáp Tin học 5
S R-Drive Image 4.7 Build 4708 Full Key - Sao lưu, phục hồi và phân vùng ngay trong Windows An toàn - Tối ưu hệ thống 6
T Active Partition Recovery Professional 9.5.0+Portable - phục hồi phân vùng Ổ cứng mạnh mẽ Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 11
N Kinh nghiệm của các nước trong việc điều trị và phục hồi chức năng cho bệnh nhân tâm thần phân liệt Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác