Wat

tớ là Phương Anh,18t.đang học lớp AE5 của ACET.Trình độ tiếng anh được 5.5 IELTS.tớ vừa nộp đơn xin học bổng vào RMIT và đang chờ kết quả.Hiện giờ đang có chút thời (gian) gian rảnh rỗi ,với lại cũng mún có chút áp lực (vì chưa phải đi làm bh),nếu ai muốn học gia (nhà) sư thì liên lạc qua số fone:0985 915 985.or phuonganh_highlight..

P/s: Tớ ở HN.vì trình của tớ cũng chưa ngon bằng các anh chị học cao hơn,nên nếu học thử mà dc thi ok.^^.

quevo

Bạn lên đây đăng quảng cáo thêm

Cũng có thể in tờ rơi rồi đi phát cho các bạn khác để nhờ họ giới thiệu dùm.

Christy

Bạn vào đăng tin bạn sẽ được đáp được yêu cầu

Derren

Làm sao để xin được học bổng của RMIT hả bạn? Mình không biết cách xin học bổg.Bây giờ mình cũg muốn tìm kiếm học bổng.

Có gì xin bạn júp đỡ. Thanks

nguyetanh8406

Bạn có thẻ vào Trungtamgiasuhanoi.edu.vn/dich-vu-gia-su/gia-su-tieng-anh-tai-ha-noi/ để đăng ký nhé, bên mình thuộc trung tâm gia sư hà nội bạn nha..

aaronmax

Bạn muốn tìm à . Đến với giasudaykem.com.vn để tìm lớp phù hợp nha bạn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
P Em muốn nhận đồ gia công về nhà làm, như thế thì nhận ở đâu? Ai biết chỉ cho em với Việc làm 0
L Bình luận câu nói: Tôi làm vì đồng lương tôi được nhận. Tôi làm đúng bổn phận. Đó là việc làm bình t Luận văn Kinh tế 0
N Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn nội địa tại khách sạn Phương Đông Luận văn Kinh tế 3
P Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách lẻ nội địa tại khách sạn Thanh Long Luận văn Kinh tế 4
N Hoàn thiện quy trình đón tiếp, làm thủ tục nhận buồng đối với khách tại khách sạn Làng quê Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
P Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hải Âu Luận văn Kinh tế 2
M Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn nôi địa tại khách sạn Vĩnh Khánh Luận văn Kinh tế 2
C Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hoàng Ngọc Luận văn Kinh tế 2
B Đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách tại khách sạn Thủy Anh Luận văn Kinh tế 0
C Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách lẽ nội địa tại khu du lịch sinh thái nghĩ dưỡ Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác