Chess

Mình đang ngồi loay hoay tạo tên cho các bạn trọng frum ...tự dưng có 1 tin nhắn lạ gửi đến "Đố bạn làm được cái tên như thế nay ?"

Không phải Mình không biết cách đổi tên ...nhưng ngồi làm mãi cũng chưa được nên đành liều hỏi mấy pro trong frum giúp mình với nha ....!!!

Mình Thank các bạn trước...

mafiaboy2001

Đã 5 tiếng trôi qua mà chưa có câu trả lời từ các bạn trong frum Cái này hình như có toppic giới thiệu rùi thì phải

Mà thay đổi proxy thử xem

Đã 5 tiếng trôi qua mà chưa có câu trả lời từ các bạn trong frum Cái này hình như có toppic giới thiệu rùi thì phải

Mà thay đổi proxy thử xem

freefor_all89

Cái này hình như có toppic giới thiệu rùi thì phải

Mà thay đổi proxy thử xem topic nào vậy cho mình xin đường Link với

MitMat_MitMat

Chưa có ai giúp Mình nhỉ ... Chuyện này bác dành lắm mà sao bây giwof đi hỏi liệu có đánh đố anh em không đây

baoquyen_ly

Cái này hình như có toppic giới thiệu rùi thì phải

Mà thay đổi proxy thử xem toppic đó là của bác akirahitachi mà có phải bac đang nói đến toppic này phải hem

Anynnawg

Chưa có ai giúp Mình nhỉ ... hết lần đổi tên rồi abcs ơi để lập cái fb khác xem thử nó ntn

toppic đó là của bác akirahitachi mà có phải bac đang nói đến toppic này phải hem Cái topic này thì không nói làm gì rùi mình muốn anh em tìm ra cách đổi ký tự như thế này mới khó đã ngồi lỳ 3 tiếng mà chưa tìm ra hic hic

mong mấy bác ủng hộ

nhoxsam_alone

hết lần đổi tên rồi abcs ơi để lập cái fb khác xem thử nó ntn Cái này qua khó luôn nếu tìm được chắc thành người nổi tiếng rùi hic hic

Mà đổi mấy ký tự tự này bằng điện thoại thì phải...

Brantley

làm thế làm gì cho mệtc, lo học hành đi Nghỉ hè rùi bác ơi...

Chắc tìm ra được sẽ hot nhất quả đất thiệt

Maynor

thế này thì làm khó bạn bè rồi,họ muốn tag bạn cũng khó Muốn tránh bị tag phải dùng mấy cái tên này thui hehe

Các chủ đề có liên quan khác