piggyaig

Hai vấn đề các bạn ạ

1.Pc của em hôm vừa rồi cài windows xp bản sp2 và em mới cập nhật cho lên sp3 và hôm vừa rồi em có dowload bộ microsoft office 2010 và Cr-ack,nhưng không hiểu sao đến bước cuối cùng chạy thuốc thì nó lại không thành công .hay thuốc có vấn đề vậy các bác. các bạn nào có cao kiến giúp em Cr-ack thành công cái bản office 2010 này.

2.sao em cài windows xong và fomat 2 ổ D và E nhưng em thường để những tài liệu ở ổ D ,ổ E em chưa **ng chạm đến tí nào mà sao cái chữ tên ổ của ổ E nó lại màu xanh ạ ,mà trong ổ E bây giờ trắng tinh xong kiểm tra dụng lượng mà nó lại chiếm 2,96GB là sao ạ.Bây giờ em fomat ổ E cũng không được luôn

minhhien_pal

1. Bộ office bị lỗi -> Tải bộ khác

2. Tên màu xanh, em không nhớ lắm, hình như bác nghịch vào phần link

3. Bị chiếm dung lượng sau khi format có thể là bác để chế độ NTFS. Thử format lại với FAT32 xem

hero_20_vn

1. Bộ office bị lỗi -> Tải bộ khác

2. Tên màu xanh, em không nhớ lắm, hình như bác nghịch vào phần link

3. Bị chiếm dung lượng sau khi format có thể là bác để chế độ NTFS. Thử format lại với FAT32 xem Mình dùng ổ cứng sata WD lên khi fomat nó chỉ có NTFS chứ không có FAT32.

fgg_fgg

1. Để dùng được MS Toolkit, máy bạn phải cài Microsoft .NET Framework 4:

Link download Microsoft .NET Framework 4 (Standalone Installer):

Bạn nên dùng MS Toolkit bản mới:

Microsoft Toolkit 2.4.3 Final.rar (35.2 MB)

(bạn đăng kí tài khoản free trên và phải dùng trình duyệt Chrome để download).

2. Có thể trong quá trình format bạn đã chọn Compress Drive to Save disk space. Với tùy chọn này những file, folder ít sử dụng sẽ được windows nén-lại-theo-cách-của-Win (chúng ta vẫn truy cập các folder, file nén (cũng màu xanh dương) này bình thường) để tăng không gian trống của ổ đĩa. Bạn nên giữ tùy chọn này vì có lợi nhiều mặt.

Riêng việc format mà dung lượng vẫn còn là điều lạ. Bạn thử delete partition này xong tạo lại và format NTFS. Nếu vẫn xuất hiện dung lượng sử dụng thì có thể bạn đã thiết lập cho windows lưu file, folder hệ thống vào partition này (vd paging file, hibernate, backup...). Bạn nên tắt system restore, backup...

vanhuy318

1. Để dùng được MS Toolkit, máy bạn phải cài Microsoft .NET Framework 4:

Link download Microsoft .NET Framework 4 (Standalone Installer):

Bạn nên dùng MS Toolkit bản mới:

Microsoft Toolkit 2.4.3 Final.rar (35.2 MB)

(bạn đăng kí tài khoản free trên và phải dùng trình duyệt Chrome để download).

2. Có thể trong quá trình format bạn đã chọn Compress Drive to Save disk space. Với tùy chọn này những file, folder ít sử dụng sẽ được windows nén-lại-theo-cách-của-Win (chúng ta vẫn truy cập các folder, file nén (cũng màu xanh dương) này bình thường) để tăng không gian trống của ổ đĩa. Bạn nên giữ tùy chọn này vì có lợi nhiều mặt.

Riêng việc format mà dung lượng vẫn còn là điều lạ. Bạn thử delete partition này xong tạo lại và format NTFS. Nếu vẫn xuất hiện dung lượng sử dụng thì có thể bạn đã thiết lập cho windows lưu file, folder hệ thống vào partition này (vd paging file, hibernate, backup...). Bạn nên tắt system restore, backup... thank bạn nhá nhưng mà còn cái bản MS Toolkit 2.4.3 bạn hướng dẫn mình sử dụng đi

có add-on giúp FF tải dc từ mega mà bạn

Còn MS Toolkit thì nhấp vào icon office > Activation > Tool (AutoKMS) -> Install

hny_84

có netfeam và là 4.0 luôn bạn à muốn chạy Cr-ack cần net 2.0 + net 3.0 net 3.5 4.0 nó không chạy là đúng rồi

có add-on giúp FF tải dc từ mega mà bạn

Còn MS Toolkit thì nhấp vào icon office > Activation > Tool (AutoKMS) -> cài em làm theo lời bác mà sao cái chữ intall lại ẩn vậy,không được bác à.

có cài Office xong chưa vậy, biểu tượng Office gần chữ settings bị mờ kìa

qua bên Main chọn đúng phiên bản Office trước đã

mà WinXP thì xài office2007 hay 2003 cho lành

emsorry_27

có cài Office xong chưa vậy, biểu tượng Office gần chữ settings bị mờ kìa

qua bên Main chọn đúng phiên bản Office trước đã

mà WinXP thì xài office2007 hay 2003 cho lành có ,dowload office về và cài đặt rồi mà

phần main cũng chọn đúng phiên bản rồi

thank bạn nhá nhưng mà còn cái bản MS Toolkit 2.4.3 bạn hướng dẫn mình sử dụng đi Bạn click vào EZ-Activator, vậy là xong (nếu bạn đã cài thành công .net framework 4.0)

Các chủ đề có liên quan khác