deptraicuto

mọi người cho mình hỏi.2 phiên bản gần đây flash player 11.7.700.202 .mình dùng FF thấy nó ngốn CPU lớn quá. mặc dù chạy có 1tad vlcm thôi. nhưng lag quá.trước giờ thì không bị như vậy. kiểm tra thấy flash player 11.7.700.202 chiếm quá nhiều CPU và Ram. có phải phiên bản flash player 11.7.700.202 và phiên bản trước đó bị lỗi không các bạn.xin ý kiến các bạn.

huhu_cute

Trước có dùng bản 11.7 và mình cũng bị như bạn cho dù tình trạng không nặng nề như bạn, nhưng mình gỡ ra và cài bản cũ hơn rồi.

Cũ mà dùng tốt thì vẫn hơn chứ sao

nhoveem200827

mọi người cho mình hỏi.2 phiên bản gần đây flash player 11.7.700.202 .mình dùng FF thấy nó ngốn CPU lớn quá. mặc dù chạy có 1tad vlcm thôi. nhưng lag quá.trước giờ thì không bị như vậy. kiểm tra thấy flash player 11.7.700.202 chiếm quá nhiều CPU và Ram. có phải phiên bản flash player 11.7.700.202 và phiên bản trước đó bị lỗi không các bạn.xin ý kiến các bạn. Nhẹ và ổn định!

Flash Player 11.1.102.55

mình rất mong có thêm nhiều ý kiến của các bạn về vấn đề mình đang gặp.mình hay chơi vlcm, vì vậy mình dùng bạn flash nào là phù hợp nhất?đỡ ngốn ram+CPu

tranchi3007

Mình rất mong có thêm nhiều ý kiến của các bạn về vấn đề mình đang gặp.

Mình hay chơi VLCM, vì vậy mình dùng bạn flash nào là phù hợp nhất, đỡ ngốn RAM + CPU? Bạn đã thử chưa?

Flash Player 11.1.102.55

M` dùng rất lâu rồi và chưa có ý định chuyển qua bản khác!

(Các bản mới chỉ nặng thêm thôi!)M` dùng portable nên m` tích hợp thẳng Flash mà không cần cài nên dễ dàng test được các Flash!

Nhẹ và ổn định!

>> Flash Player 11.1.102.55 <<

Bạn hãy thử và cho ý kiến nhé!Nếu máy trung bình yếu thì khi dùng Flash bạn nên:

Chuột phải vào Flash rồi:

Settings -> Tại Tab Display

Bỏ tick Enable hardware acceleration!Mà bạn dùng trình duyệt nào thế?

Have Fun!

chjp01

mình hay dùng FF bạn ạ.Thank bạn nhiều. để mình thử xem. nhưng bỏ phần Enable hardware acceleration! thì liệu có phù hợp với game vlcm ko?

xuanle84

Không hiểu sao mình update rồi mà nó cứ bắt update flash player lại mãi, mỗi lần khởi động chrome đều thế các bạn nhỉ

giới thiệu mà hok cho cái link down flash player 11.1.102.55 zị bạn ? Chà chà, dữ quá hen! Have Fun!

candybietyeu

Không hiểu sao mình update rồi mà nó cứ bắt update flash player lại mãi, mỗi lần khởi động chrome đều thế các bạn nhỉ Bạn chụp ảnh rồi post lên đây nhé!

Ruby_Thanh

bạn ơi. link kia dùng cho IE thôi à. minh dùng FF IE >< Non-IE

Non-IE = không (phải) IE!

(Plugin dành cho tất cả các trình duyệt khác trừ IE!)

quyen_anh

dùng chrome cho nó nhẹ bạn ạ Chrome không hề nhẹ đâu bạn!

Bạn thử mở nhiều tab là biết ngay!

Bắt đầu hiện tượng giật, đơ vì chiếm RAM + CPU!

M` bỏ Chrome lâu rồi!

quach_tieuthu

Chà chà, dữ quá hen! Have Fun!
Thế mình dùng IE 10 win8 thì seo có được hem

P/s: Hiện tại windows update vừa up lên Flash Player 11.7.700.202 cho IE (hum 15/5 ni rầu)

Quade

P/s: Hiện tại windows update vừa up lên Flash Player 11.7.700.202 cho IE (hum 15/5 ni rầu) THì bạn tải bản dành cho Ie là được

anh_tan_th

P/s: Hiện tại windows update vừa up lên Flash Player 11.7.700.202 cho IE (hum 15/5 ni rầu)

gambatte43

Flash Player 11.1.102.55 for IE Linhk khó down ghê...Nhờ bạn get hộ cái link. Thanks!

MacDonell

Linhk khó down ghê...Nhờ bạn get hộ cái link. Thanks! Chỉ có mấy MB thôi bạn chịu khó down nhé!

Các chủ đề có liên quan khác