teen_9x94

mình đang tải ở fshare 1 file dc 50% rồi sau khi nghỉ hôm sau tải tiếp đang tải nên dc khoảng 60% thì mất điện sau khi resume thì nó tụt xuống 50%, mình liền dừng lại rồi thử resume tiếp thì nó lại bị tụt xuống 32%, mình bị cái này 2 lần rồi ức chế thật

PS: mỗi lần mình resume thì nó lại hiên ra 1 ô thông báo chọn yes/no chọn yes thì nó liền vào trang này

ai biết giúp với tải file năng mà phải tải lại mấy lần rồi chán

còn nếu bạn dùng acc free thì nó không hỗ trợ Resume download đâu. Tốt nhất lần sau nếu file nặng bạn xác định có thời gian tải rồi hãy tải, tải 1 mạch luôn

cayraumuong

Bác có acc vip không ?? Thường thì mỗi lần rs máy lại là mất link, mình cũng gặp trường hợp này rồi. Chỉ cần Refresh lại link là xong

còn nếu bạn dùng acc free thì nó không hỗ trợ Resume download đâu. Tốt nhất lần sau nếu file nặng bạn xác định có thời gian tải rồi hãy tải, tải 1 mạch luôn thì acc vip mình mới resume dc chứ, mấy lần trước bình thường tự dưng giờ lại bị

4_T

fshare chỉ có tác resum lại trong vòng 24h còn vụ này thì ............. bác tải lun bằng chrome or fifox cho lẹ mình cpoy phần ủl rồi copy lại mới resume dc chứ bạn, mấy lần trước thấy bình thường giờ tự dưng lại vậy

thì acc vip mình mới resume dc chứ, mấy lần trước bình thường tự dưng giờ lại bị hay là do idm của bác.....gỡ ra cài bản mới lại xem

Các chủ đề có liên quan khác