Nethanel

Trong kì thi lớn học vừa rồi mình vừa đăng kí dự thi vào trường Cao đẳng Công nghề Hà Nội, khoa Tin học. Mình là thí sinh thuộc KV2-NT. Tổng điểm 3 môn của mình là 10,5đ. Mình xem điểm chuẩn khoa Tin học của trường CĐ Công nghề HN là 10đ. Mình nghĩ với số điểm 3 môn đó cùng với 1 đ ưu tiên KV thì mình vừa đậu. Nhưng cho đến nay mình vẫn chưa nhận được giấy báo trúng tuyển. Mình vừa ra trường THPT để hỏi giấy nhưng ở đó không hề có giấy báo trúng tuyển của mình (ở đó vừa có giấy báo điểm và một vài tờ giấy báo trúng tuyển của Đại học Công nghề Hà Nội). Hiện nay mình đang rất lo lắng. Mình muốn hỏi xem có bạn nào vừa nhận được giấy báo trúng tuyển của trường Cao đẳng Công nghề HN hay chưa? Bạn nào vừa có thì cho mình xin số đt liên lạc vớiphòng chốngTuyển sinh và Đạo làm ra (tạo) của trường, cả thời (gian) gian và các loại giấy tờ cần thiết để nhập học nữa (mình được biết nếu thất lạc giấy báo trúng tuyển thì vẫn có thể nhập học bình thường). Mình Thank trước nha.

Cuithbrig

to thi không thi truong cua ban nhung to nghi neu vay thi cau nen truc tiep dien thoai cho truong 047550051

Các chủ đề có liên quan khác