hoangminh_8084

Chả là mình mời cài lại windows cho em laptop từ trc đến h laptop mình cài windows vista hay windows 7 đều chơi được aoe không vđ j thế mà lần này cài windows xong lại không thể chơi được , cứ vào đến phần creat game hay vào join game là bị out ra ngoài rồi stop working luôn. Đã thử đủ mọi cách mà không ăn thua . h mình lên đây mong có bác nào giúp mình với chứ có mỗi game đấy là mình hay chơi

Ko ăn thua bạn ơi. Mình đã thử hết rồi click chuột phải vào biểu tượng aoe, chọn properties, chọn tab compatiblity click vào dòng run this program in compatiblity mode for rồi chọn windows xp xem thế nào, nếu không được m cũng chịu

xusomongmanh

click chuột phải vào biểu tượng aoe, chọn properties, chọn tab compatiblity click vào dòng run this program in compatiblity mode for rồi chọn windows xp xem thế nào, nếu không được m cũng chịu Mình làm cái này đầu tiên nhg rất tiếc là không được.

newshorizon16

bạn đã tắt UAC chưa ? Mình đã tắt rồi tắt cả Nis nhg vẫn bị lỗi stop working khi creat hay join game.

Forbes

Có cái file reg và file setup đó bạn đã chay thu?chua? Mấy cái đó lần nào cài lại windows mà muốn chơi thì đều phải chạy mà bạn.

hai_1312

máy tui có bản aoe 2 chơi dc trên windows 7 nè, đã fix hết lỗi, để tui up lên mf rùi share cho bạn

nusinh_hue89vn

dùng bản aoe khác bạn, chắc do xung đột vớ vẩn gì đó ùi. tai rbản của quydo xem sao Mình đã tải đến lần t3 rồi mà vẫn không dc. Mà mình xưa nay toàn dùng bản của quỷ đỏ mà. Chơi mãi không sao tự nhiên lần này lại bị cái lỗi dở hơi này. Chán quá đi mất.

lqd03a2longan

mà aoe bạn nói là phần nào vậy??? Bản đế chế đen anh em hay chơi đó bạn. Hic lần này mà không dc chắc cài lại windows quá , phí mất cái key mak của windows và office .

nhatminh_fff

khong co dong TCP/IT Internet, cai dong ma minh hay danh mang lan ay: .......

Giup do ty cac ban oi. muon choi online ma khong cai duoc de che. Minh da thu du moi cach, mua ca dia ve cai ma van khong duoc. Chan oi la chan

Ban nao co the giup minh????? windows 7 oi la windows 7 unitmate

khi vao game chi co 3 dong

kich vao create, no xuat hien:" unable to create game. For TCP/IT games you may need to connect to the Internet befor starting age of Empire"

Cac ban giup minh voi, di lam ve danh online ty cho vui

Lyn

k có TCP/IP . máy mình trk cung bị do cài BKAV. gỡ BKAV đi là ngon

chaulac_nam

sao mình cài xong trên win7 32 nso hiện ra cái bản check và run program. lỡ tay chọn run xong mở không lên lun, không hiện gì hết ai biết chỉ giùm mình với

Các chủ đề có liên quan khác