blue_ruby

Mọi người giúp mình với

Máy mình bình thường vẫn hiện thị ảnh bình thường, không sao cả, dù để chế độ Large icons hay Extra Largee icons cũng vậy, nhưng sau khi mình tháo sony vegas 10 để cài sony vegas 11, lúc cái xong thì vẫn coi được ảnh, nhưng khi tắt máy rồi hôm sau bật lại thì nó cứ thế này

mình có lên mạng tìm và thử mấy cách nhiều người hay làm như này

^

^

cái này mn bảo bỏ stick ô đó, nhưng khi mình bắt đầu làm đã không thấy nó stick rồi

^

^

còn cái này mình làm thêm

Mình sợ máy bị virut nên đã thử giệt hết mà không có con virut nào cảkhông biết lỗi do gì nữa mọi người ai giúp mình với

dulieuxd

Bạn vào Control Panel chọn Folder Option => Trong tab View tìm và bỏ chọn mục Always show icons, never thumbnail.

Ok

các thư mục ảnh khác có bị không?

mà nhìn đường dẫn đến thư mục ảnh lạ nhỉ

bạn thử copy các file ảnh ra 1 folder mới xem sao

Kris

bạn nói rõ hơn được không mở disk clean(kích phải vào btượng ổ đỉa chon dòng cuối>nhấn disk clean)cho nó quét rồi ok 2 phát là xong

123_letsvi

folder option ===> bỏ check ở ô alway show icon never thumbail =====> ok là dc , bên trên có bạn trả lời đúng rồi, bạn làm thử xem

zen_nhok

folder option ===> bỏ check ở ô alway show icon never thumbail =====> ok là dc , bên trên có bạn trả lời đúng rồi, bạn làm thử xem bạn không hiểu ý người hỏi à, chủ thớt đang muốn xem ảnh thumbnail nhưng nó hiện bị lỗi, bỏ check đi thì xem thế nào được

peheo1510

nếu dùng đủ các cách k đk thì bạn thử cài google picasa làm trình xem ảnh mặc định xem

bạn không hiểu ý người hỏi à, chủ thớt đang muốn xem ảnh thumbnail nhưng nó hiện bị lỗi, bỏ check đi thì xem thế nào được bạn không thấy cái ô đấy nó ghi là "always show icon, never thumbail" - ah? không bỏ đi thì xem thumbail thế nào dc,

tinh_thu

bạn không thấy cái ô đấy nó ghi là "always show icon, never thumbail" - ah? không bỏ đi thì xem thumbail thế nào dc, thế bạn không thấy là trong ảnh người ta đã bỏ rồi hả

nguoitanoi

reset default vs reset folder xem nào bạn? không dc thì tải phần mềm khác về xem ảnh cho nhanh bạn ah? mà bạn bảo là cài sony vegas xong bị đúng không?, gỡ thử ra xem nào?

huyenam

Bạn vào Control Panel chọn Folder Option => Trong tab View tìm và bỏ chọn mục Always show icons, never thumbnail.

Ok Chuẩn

raymous_md

[url=http://upanh.com/view/?id=frn32s1sdaj][/url]

Có khi nào do máy bạn chạy chậm nên nó không load được ảnh ra không nhỉ? Kiểu như hình trên ý.

Các chủ đề có liên quan khác