qthai_drt

Mình đang làm đề cương môn soạn thảo văn bản

tìm trên mạng có đề cương 30 câu mà trúng được có vài câu

mình đang cần tim quyển sách giáo khoa của môn này tên là soạn thảo văn bản và công tác văn thư lưu trữ mà chưa tìm thấy

ai có link hay bộ sách này cho mình với.mình ths rất nhiều

Chou_Chou

Mình đang làm đề cương môn soạn thảo văn bản

tìm trên mạng có đề cương 30 câu mà trúng được có vài câu

mình đang cần tim quyển sách giáo khoa của môn này tên là soạn thảo văn bản và công tác văn thư lưu trữ mà chưa tìm thấy

ai có link hay bộ sách này cho mình với.mình ths rất nhiều À bác ơi môn soan thảo văn bản là môn gì thế ạ, em theo ngành mấy năm nay rồi mà chưa bao giờ học môn tên là "soạn thảo văn bản" cả, em chỉ học toán, lí, văn, tin,... thôi.

Còn cuốn sách "soạn thảo văn bản và công tác văn thư lưu trữ" thì trên googleko có, có thì cũng phải bỏ tiền ra mua, trên google mà không có thi chắc cũng không ai có hết, chia buồn nhé.

tueminh23

À bác ơi môn soan thảo văn bản là môn gì thế ạ, em theo ngành mấy năm nay rồi mà chưa bao giờ học môn tên là "soạn thảo văn bản" cả, em chỉ học toán, lí, văn, tin,... thôi.

Còn cuốn sách "soạn thảo văn bản và công tác văn thư lưu trữ" thì trên googleko có, có thì cũng phải bỏ tiền ra mua, trên google mà không có thi chắc cũng không ai có hết, chia buồn nhé. mình đang học trung cấp công nghệ thông tin và hầu như các bậc đại học cũng học môn này mà @@

Dano

Bạn nên tách ra và tìm riêng: Giáo trình soạn thảo văn bản (văn thư) và Giáo trình công tác công văn (văn thư) lưu trữ. Tài liệu thì có nhiều nhưng download thì có khi phải tốn phí.

Bạn xem Đề cương Luận văn Công tác soạn thảo và quản lý văn bản tại một xã:

ninzasoi

không có free à bạn Cuốn này hiếm lắm, google không có, bạn nếu là đại gia thì chịu khó bỏ ra cỡ 50k là dc thôi, có gì đâu

Mình cũng có cuốn này nhưng là sách chớ không phải tài liệu nên bó giò.

uh ths các bạn hi Sao? Tìm dc rồi à? Tìm dc thì cho mỗi anh em một phát thanks cho có tinh thấn nhé bạn.

Các chủ đề có liên quan khác