Cấu hình máy mình đây:

Core i3 M370 2.4GHz

Ram 4GB

VGA onboard

Không hiểu tại sao cứ mỗi lần chơi game trên web bằng firefox lại giật giật rất khó chịu, mà chơi bằng Chrome thì hầu như là không bị, mong mọi người chỉ giáo, bị cái này lâu rồi mà không biết khắc phục thế nào.

thanchet_144

chơi game trên web thì nên chọn chrome còn duyệt web, xem phim thì nên chọn Firefox.

p/s: từ đời xưa tới nay toàn dùng chrome nhưng dạo này duyệt web nó chậm kinh khủng nên chuyển duyệt web qua firefox.

Stanwik

Cập nhật FF mới nhất 20.0.1, Flash cũng mới nhất 11.7.700.169, Add-ons thì mình chỉ chạy Adblock + Adblock pop up + IDM CC thôi, làm đủ kiểu, tắt cả cái tăng tốc hệ thống trong FF mà vẫn có trình trạng giật giật rất khó chịu. Cao thủ giúp với.

Doggie

Cập nhật FF mới nhất 20.0.1, Flash cũng mới nhất 11.7.700.169, Add-ons thì mình chỉ chạy Adblock + Adblock pop up + IDM CC thôi, làm đủ kiểu, tắt cả cái tăng tốc hệ thống trong FF mà vẫn có trình trạng giật giật rất khó chịu. Cao thủ giúp với. Mở task manager xem nào bạn??

Đây bạn @Thiếu Gia Ngốc Muốn chơi game ngon hình như phải xài card rời. Chứ theo như task manager thì bình thường. Thay card khác vậy.

bạn cài những phần mềm gì? Tune Up, Cleaner, phần mềm chuyên ngành điện, Teamviewer, Office, Diskeeper, IDM, Yahoo!, Chrome. Hết

Kiếm hộ mình FF 21 nhé. Mới Final 20.0.1 mà ở đâu ra 21, người ta kêu Cafe mạnh dữ giờ đổi lại, gió bão mạnh dữ

Twrgadarn

Mới Final 20.0.1 mà ở đâu ra 21, người ta kêu Cafe mạnh dữ giờ đổi lại, gió bão mạnh dữ Cụ thể là bạn chơi game nào. Cho cái link xem mình chơi được ko??

Waescburne

FF21 của bạn đây, vào chọn en-US để chọn tiếng anh hay vi để chọn tiếng việt nhé

Đã ra bản cài chính thức, còn update thì chắc tối hay mai

hamailien_bk2

FF21 của bạn đây, vào chọn en-US để chọn tiếng anh hay vi để chọn tiếng việt nhé

Đã ra bản cài chính thức, còn update thì chắc tối hay mai Link gì đây. Chém bão hay thiết đấy. Sao không down được nhỉ??

Zechariah

Link gì đây. Chém bão hay thiết đấy. Sao không down được nhỉ?? Quan trọng là nó final hay beta, alpha thì 23 rồi cơ

tonmackim

Final release bạn mới ra khoảng 4 tiếng trước thôi, khoảng tối nay hay mai bạn vào Giúp > about sẽ có update, vài ngày sau sẽ có bản FF 21.0.1, mà FF đã phát triển đến bản 24 rồi nhé =,=!

Những cái mới của FF21

Link gì đây. Chém bão hay thiết đấy. Sao không down được nhỉ??

haiz, k biết gì cả >< cập nhập thông tin kém quá

Brittain

Firefox nó luôn ra bản beta trước các bản final nhá, mình đang dùng bản 21 đây.

game gì thế bạn, game nặng thì tốt nhất chơi setup nhé, chơi trên web đừng hỏi tại sao lag,

nhất là lúc vào thành

Các chủ đề có liên quan khác