em lên youtube tải 1 số videos về có định dạng là m4a, tìm hiểu thì nó dùng cho iphone ipod gì đó, vậy có soft nào đọc được m4a không các bác, mà hình như nó là file audio thì phải, vậy em muốn tải clip thì sao, hic, nhấn idm thì nó tải về toàn m4a

link chech thử nè

ngocxit_vn

vì sao máy tính tui không bị lỗi

update IDM, trình duyệt, flash plugin mới nhất đi bác

đuôi gì thì chỉ cần cài k-lite vào là đọc được hết

down flash plugin, k-lite ở topic dưới chữ kí, mục addon

quangphong098

vì sao máy tính tui không bị lỗi

update IDM, trình duyệt, flash plugin mới nhất đi bác

down flash plugin ở topic dưới chữ kí, mục addon để em thử xem sao

Hamo

chrome em mới nhất, idm 6.14 còn gì, hic, sao tải về là m4a hà bác ơi

trungcpm

của em nè chrome em mới nhất, idm 6.14 còn gì, hic, sao tải về là m4a hà bác ơi bạn đừng dùng Chrome mới nhất, đặc biệt là beta nhé, IDM chưa hỗ trợ kịp đâu

xài Firefox 20.0.1 và IDM 6.15 build 11 là ok hết

rymeroz

bạn đừng dùng Chrome mới nhất, đặc biệt là beta nhé, IDM chưa hỗ trợ kịp đâu

xài Firefox 20.0.1 và IDM 6.15 build 11 là ok hết ah, tại chrome mới nhất nên nó tự chuyển thành m4a, em dùng IE 10 thì bình thường

timbandj

cứ update IDM bản mới nhất đi là được >>> với lại mấy hôm nay Chrome nó điên điên thế nào ý

julietdeptrai

Em bị này bác down idm mới về đi. Độ này bực cái này vãi Shjt đi được. Down bộ phim 700mb từ youtube và mấy trang khác toàn bị lỗi mở lên éo xem được @@

Jordi

M4A là định dạng audio, M4A có thể là audio có chất lượng thấp (tầm 64kbps) hay cao hẳn (~ 500kbps). M4A qua IDM tải trên Youtube thường là audio chất lượng thấp xuất ra từ video đó.

Mình dùng IDM dạo này cũng bị lỗi với browser, chỉ tải được flv, m4a,... không còn nuột như xưa.

Ace nào có kinh nghiệm chỉ mình sửa phát

Ps: Ngoài IDM thì các ace có thể cài add-on Youtube Downloader vào cho tiện, tải video, audio xuất từ video Youtube rất tiện lợi, tuy có thể tốc độ tải về k bằng được IDM.

Dạo này IDM của mình cũng bị dở chứng nên chuyển sang dùng cái này

Link đây:

trungtamtayau

M4A là định dạng audio, M4A có thể là audio có chất lượng thấp (tầm 64kbps) hay cao hẳn (~ 500kbps). M4A qua IDM tải trên Youtube thường là audio chất lượng thấp xuất ra từ video đó.

Mình dùng IDM dạo này cũng bị lỗi với browser, chỉ tải được flv, m4a,... không còn nuột như xưa.

Ace nào có kinh nghiệm chỉ mình sửa phát

Ps: Ngoài IDM thì các ace có thể cài add-on Youtube Downloader vào cho tiện, tải video, audio xuất từ video Youtube rất tiện lợi, tuy có thể tốc độ tải về k bằng được IDM.

Dạo này IDM của mình cũng bị dở chứng nên chuyển sang dùng cái này

Link đây:
bạn dung firefox với idm 6.15 sẽ không còn lổi, IE cũng không lỗi nửa, mình thử rồi, chrome nó sao sao ấy

Nye

mình cũng bị tương tự như bạn dow về bật lên xem k được

ngaykhongmua167

mình cũng bị tương tự như bạn dow về bật lên xem k được chĩ có thằng iphone, ipod đọc được thôi bạn à, k-lite codec đọc thì chỉ có âm thanh, không có hình, bạn dùnghoac86558 ie tải bằng idm 6.15, file tải về không là m4a nữa

aloha_296

bạn dung firefox với idm 6.15 sẽ không còn lổi, IE cũng không lỗi nửa, mình thử rồi, chrome nó sao sao ấy chrome bị là do nó update thường xuyên nên mới bị. mới hôm trước cài chrome vẫn bình thường, hôm nay tháo ra cài crome+ vàO là bị liền. tốt nhấtmuooun down thì chịu khó mở firefox ra paste link tí là down thôi. nghĩ nhiều hại não.

Các chủ đề có liên quan khác