Binh thường thì mình vẫn down video trên youtube bằng idm bình thường nhưng từ ngày hôm qua khi mình ấn vào thanh download thì nó hiện lên 2 link. 1 link là link M4A là link hình , link còn lại là link MP4 là link âm thanh chứ không gộp vào như 1 video hoàn chỉnh nữa.Mình tìm tìm mãi mà không biết cách khắc phục. Mong các bạn giúp ,thanks

Cale

Chất lượng của video mà bạn
Mấy video mình tải bấm vào nó còn ra 5-6 dòng cơ
Bạn thích tải chế độ nào thì úp zọt thoai

mod không hiểu ý rùi, mình cũng bị nè mà không hiểu tại sao, khi idm nó bắt link thì nó chia ra làm 2 cái riêng biệt, 1 file là mp4 không có âm thanh, 1 file là M4A chỉ có âm thanh và hình, không download 1 được 1 file có có âm thanh và hình ảnh như bình thường được giúp mình với, thank

luandon_bigben

Mình đã thử cài lại IDM nhưng vẫn bị như vậy ,lỗi này chỉ xảy ra khi down video trên youtube,còn phim vẫn down có cả hình lẫn tiếng. Chả biết làm thế nào nữa

Burrell

tại bọn youtube nó chia file video bình thường thành 2 file ảnh và nhạc rồi tải về phát cùng một lúc chứ đâu phải cho IDm ( em nghĩ thế )

Mình thấy hơi lại khi dùng chrome tải thì chỉ có link flv với các loại chất lượng thôi còn khi dùng ie thì đủ loại 3gp mp4 luôn kìa

Mình đã thử cài lại IDM nhưng vẫn bị như vậy ,lỗi này chỉ xảy ra khi down video trên youtube,còn phim vẫn down có cả hình lẫn tiếng. Chả biết làm thế nào nữa Bạn thử dùng trình duyệt khác xem sao

Đúng rồi, mình đang bị lỗi này giống bạn nè, mình dùng GC và IDM. Hình như gần đây youtube chia video thành 2 kênh hình và tiếng phát cùng lúc hay sao đó

Mình cũng bị giống bạn! Mình dùng firefox hay chrome vào down video từ youtube cũng chỉ thấy 2 hàng như bạn, nhưng lại có một số video vẫn down bình thường, video nào không down được thì mình chuyển sang IE thì lại down được! Hết hiểu IDM nó bị lổi hay là do nguyên nhân nào lun. Pó tay!

ha_dangyeu

Cái này chuyển sang IE down là không bị nữa, hết hiểu nổi anh Tonec vs anh Gugồ làm ăn sao nữa, chắc là do anh gugồ bày ra cái này để chặn down từ chrome, vì youtube là của anh ấy mà.

Why_Not

các bạn cứ tải cả 2 file m4a và mp4 về không cần conver file m4a sang mp3 hay ghép file mp3 vào, chỉ cần đổi đuôi m4a thành mp3 là mở được, rất rất đơn giản!

yenbai_net

Mình cũng bị lỗi như các bạn, hôm trước mình download phim "the nanny express" thì được cả hình lẫn tiếng, hôm sau thử download lại xem làm sao thì cũng bị chia làm hai phần mp4 và m4a, hi, các bạn biết sửa thì chia sẻ nhé, mình gà tìm mãi không ra cách nào, :d

Các chủ đề có liên quan khác