the_girl

tình hình là con laptop của em e mới ghost lại bản windows 7 đa cấu hình xong thì k vào được mạng không hiển thị local area connection. driver thì thây thiếu ethernet controller ,network controller và PCI simle communication controller

lapto em là acer aspire 4741 chíp intel ci3 ram 2gb

mong các bạn giúp giùm

còn một lỗi nữa là từ hum qua tới giờ bàn phím của con laptop đó của em những nút mà có số với chữ thì không viết được chữ nữa mà chỉ viết được số em đã lau hết bụi rùi đảm bảo máy sạch

jpow_vn

bản ghost có vấn đề không bạn, theo mình thấy nếu muốn windows sạch thì cái mới, nếu có ghost thì chạy = cái bản mà tự máy mình làm ra, thường thì win7 nó không tự nhận 1 số drievr mạng mà phải setup driver cho nó

bản ghost có vấn đề không bạn, theo mình thấy nếu muốn windows sạch thì cái mới, nếu có ghost thì chạy = cái bản mà tự máy mình làm ra, thường thì win7 nó không tự nhận 1 số drievr mạng mà phải setup driver cho nó hjx cũng muốn cái lại windows nhưng mà khổ lỗi cái ổ dvd của nó lại bị lỗi @@ mình ghost bằng 2 bản khác nhau nhưng đều bị lỗi như vậy @@

l1lo0o_boy

K có card mạng thì nó bị mất driver thôi. laptop thì bạn vào trang support của hiệu laptop bạn xài rồi down driver của model lap.

Cái thứ 2 thì theo tui bàn phím bạn chuyển sang chế độ gõ khác, có nút Fn màu xanh xanh ấy bạn. ấn vào để đổi lại bt

may_chui_tao

Không phải bản ghost full nào khi bung cũng nhận đầy đủ Driver bạn ạ, nên điều này cũng là bình thường. Nếu thiếu Driver mà HĐH vẫn hoạt động tốt thì bạn cài thêm Driver chứ k nhất thiết phải cài lại máy.

tttvtt

down bản ghost # của ae diễn đàn đi bạn.

thủ sẵn caí wandriver trong ổ cứng trước.mất card mạng còn có cái mà caì.

ko thì lên trang chủ down card mạng.

máy m hp toàn tụư nhận driver,cùng cực lắm ms dùng wandriver

Các chủ đề có liên quan khác