meimei_xinh89

tình hình là laptop của mình lúc trước cài windows 8 thì tự có driver bluetooth bình thường nhưng sau khi cài lại windows 8 lần nữa thi không nhận .

mình đã dùng wandriver 5.3 win8x64 chạy lại driver nhưng vẫn không được, có pro nào biết cách chỉnh trong windown để nó nhận thì giúp mình với nhé, chứ giờ cài lại windows lần nữa thì nản lắm

thanks mọi người !

secret_spy2710

Dùng Driver Genius update online nha bạn mình dùng bản portable của nó để update online nhưng nó không tìm thấy driver bluetooth

Lên trang chủ của hãng mà tải driver về bạn ạ. mình đã tải và cài nó báo lỗi gì đó và vẫn không có bluetooth

Máy bạn xài dell ah máy mình là lenovo g460 nhé

trước cài windows 7 thỉnh thoảng cũng bị mất bluetooth xong cài lại windows là ok, giờ đang thi học kỳ mà cài lại thì nản lắm

Denys

máy mình là lenovo g460 nhé

trước cài windows 7 thỉnh thoảng cũng bị mất bluetooth xong cài lại windows là ok, giờ đang thi học kỳ mà cài lại thì nản lắm Dòng máy của bạn trên trang chủ nếu là windows 7 thì có driver bluetooth, còn windows 8 thì k

Thử tải cái cho windows 7 rồi cài cho windows 8 xem, nhưng k khả quan lắm. Nó k hỗ trợ windows 8 về cái này thì chịu thôi

Các chủ đề có liên quan khác