Maynor

bạn nào biết về du học tại úc chỉ mình nhé!ở vùng nào tại úc thì tốt.toeic 500 có thể đi du học bất hay phải học IELTS 5.5.bây giờ mình có toeic rụ nếu học tiếp IELTS được không.

bạn nào biết ở khu vực nào thì khí sau mùa hè khoảng 20-40oC ,mùa đông thì đừng lạnh quá.thánk các bạn

Briggere

nói thì rất dài dòng.nên mình cho bạn đất chỉ wed này nè: http://studyinaustralia.gov.au/Sia/Splash.aspx bạn chịu khó vào xem nha.Đây là trang chỉ chuyên về du học Úc thôi đó.

Baudier

Để biết thêm thông tin về Úc, vào website

trong đó có rất nhiều thông tin có ích.

Về khí hậu, trừ những khu vực lạnh nhất là Tasmania và vùng Đông Nam thì những vùng khác đỡ lạnh hơn

Còn về tỷ giá trước đola Úc và VND, bạn có thể vào website của các ngân hàng để tham tiềmo vì mỗi ngày tỷ giá có thay đổi muh! Hiện giờ thì khoảng hơn 14.000đ 1 Đola Úc đó bạn.

Bạn có thể đến công ty Học thuật Hàn Lâm Viện tại 190D Trần Quang Khải, Q.1, TP. HCM – Tel: (84-8) 3526 5819 để được tư vấn và hỗ trợ rõ hơn hơn. hay bạn cũng có thể ghé thăm website

để được tư vấn qua hệ thống tư vấn online (website hiện đang nâng cấp thong tin và chức năng nhưng bạn vẫn có thể tư vấn online được đấy)

Chúc bạn thành công!

Các chủ đề có liên quan khác