Avrel

vậy làm sao để nhận mail dk. ae hd mình dk với. mới fake ip reg 1 acc chỉ có 50GB trial thôi. h làm sao nữa vậy. k hiểu cách làm cho lắm fake ip sang uk hay us.vào trang chủ.kich free sigup.hiện ô nhập mail.nhập mail vào và chờ đền lượt mình.muốn biết còn bao nhiêu ng đến mình thì kich vào chỗ nó hiện ra khi điền mail xong.chờ khá lâu đó.^^.mình 3 ngày rùi.hn gửi mail kêu chờ tiếp.rõ khỉ.

Hi there,

Congratulations! Your spot has been reserved.

Due to the mass demand on this service and in order to deliver the best backup experience, it might take some time for the service to reach you; we thank you for your patience.

We are filling reservations on a first-come-first served basis and once your turn arrives, we will send you an email with details on how to start using Zoolz.

You can view the status of the waiting line from here

To learn more about Zoolz, check out this video:

For assistance, please visit our Giúp center

Regards,

Zoolz Team

bum_bu0n.b4dkny

vừa check mail.cuối cùng cũng tới lượt ^^.để dùng thủ xem có gì hot.

Hi there,

Congratulations! The wait is over, your Zoolz free 100 GB account is ready.

To start, all you need to do is download this setup and sign up with your email from the following link:

Start here by downloading Zoolz

Regards,

Zoolz Team

giet_nguoi

vừa check mail.cuối cùng cũng tới lượt ^^.để dùng thủ xem có gì hot.

Hi there,

Congratulations! The wait is over, your Zoolz free 100 GB account is ready.

To start, all you need to do is download this setup and sign up with your email from the following link:

Start here by downloading Zoolz

Regards,

Zoolz Team
Làm sau mình mà đã được rồi à, vậy chắc mình cũng tới lượt rồi, check mail thôi.

Preostcot

link tải

tải về và dk bằng mail đã xếp hàng ở trên nhé.với dk là nó phải gửi mail về như của mình bên trên thì dk mới dc 100g.mà dk nhớ dùng auto hide ip nhé.không thì không dk dc.

mình vừa dùng thử thằng này rùi.chả ra làm sao.free 100g nhưng giới hạn tùm lùm.chán ^^

Clark

bác Tôi_iu_VN cho mình cái key Avast! Internet Security 3 year đi.mình change tk của mình thành tk của bác ^^.dùng thằng này 1 lần là không muốn quay lại.thua xa dropbox hay sky.chỉ dùng backup thì tạm được.

bác Tôi_iu_VN cho mình cái key Avast! Internet Security 3 year đi.mình change tk của mình thành tk của bác ^^.dùng thằng này 1 lần là không muốn quay lại.thua xa dropbox hay sky.chỉ dùng backup thì tạm được. Bạn cần key thì qua đây lấy dùng tạm nhé, mình share và cập nhật ở đây:

Hôm trước tính nhờ bạn xe_ba_rac và cho bạn ấy key, nhưng không thấy bạn ấy reply lại mấy post mình hỏi và hướng dẫn. Mất công, mất thời gian đợi reply, nên quyết định không cho ai key 3 năm. Quyết định cho ông chủ nhà cho nó có ý nghĩa.

dance_angel_boy

Không biết đã đến lượt bao nhiêu rồi nhỉ Chắc chưa được 100 000 đâu, 1 triệu thì còn lâu lắm. tui cũng đang đợi thư của họ đây, hai ba ngày rồi.

33114 People in front of you

35238 People behind you

Còn hơn 33 ngàn người mới đến mình, hì.

Jubal

Dùng cũng được, nó giới hạn một số lựa chọn kể cũng chán, nhưng dùng free và với nhu cầu backup cá nhân thì ok.

các bạn nên tranh thủ làm một cái!!

onggia_bongxu

"We're happy to announce that Zoolz home free has gone Global so you* can enjoy it anywhere in the world "

Như vậy có thể đăng ký Zoolz free ở bất cứ đâu mà không cần ẩn IP nữa.

Mình vừa đăng kí thì nó bảo sau mình còn 3 suất nữa. Vãi thật

Giờ mình mới thấy ảo hơn này. Lúc mình đk nick thứ 2 thì nó bảo còn 15 suất. Đk nick thứ 3 thì còn 0 suất

tieubaoa1

Mình vừa đăng kí thì nó bảo sau mình còn 3 suất nữa. Vãi thật Vừa đăng ký thì còn lâu lắm, không phải có ngay đâu, mình đăng ký năm cái hôm trước, vẫn đang chờ khoảng 80 ngàn bạn phía trước, sau mình có 15 ngàn bạn.

Không phải chỉ còn 3 suất đâu, còn nhiều lắm, 1 triệu mà bạn. Hồi mình viết bài thì mình đăng ký, và có khoảng 5 ngàn người phí trước, từ đó giờ mới chỉ thêm trăm ngàn bạn thôi. Còn nhiều lắm.

Bạn check ở đây này: của bạn.

haivan13_6

Vừa đăng ký thì còn lâu lắm, không phải có ngay đâu, mình đăng ký năm cái hôm trước, vẫn đang chờ khoảng 80 ngàn bạn phía trước, sau mình có 15 ngàn bạn.

Không phải chỉ còn 3 suất đâu, còn nhiều lắm, 1 triệu mà bạn. Hồi mình viết bài thì mình đăng ký, và có khoảng 5 ngàn người phí trước, từ đó giờ mới chỉ thêm trăm ngàn bạn thôi. Còn nhiều lắm.

Bạn check ở đây này: của bạn. Bởi thế đó, mình check qua 3 lần thì thấy kết quả bất hợp lí như thế nên mình mới nói là ảo tung chảo. Với lại không biết khi nào nó cho mình info nhỉ?

lon_blog

Giờ mình mới thấy ảo hơn này. Lúc mình đk nick thứ 2 thì nó bảo còn 15 suất. Đk nick thứ 3 thì còn 0 suất Bởi thế đó, mình check qua 3 lần thì thấy kết quả bất hợp lí như thế nên mình mới nói là ảo tung chảo. Với lại không biết khi nào nó cho mình info nhỉ?

Thank you for reserving your spot

Due to the massive requests on this service, it might take some time to get your invitation so please be patient.

To view your place in the waiting line, click here

Có chỗ nào nói còn mấy suất đâu bạn? Vừa đăng ký mấy cái liền, có thấy nó nói như bạn nói đâu, mà chỉ có thông báo đã giữ chỗ mà.

yuumi_yuumiko

Giờ mình mới thấy ảo hơn này. Lúc mình đk nick thứ 2 thì nó bảo còn 15 suất. Đk nick thứ 3 thì còn 0 suất À, giờ mới hiểu bạn nói gì. Lúc nãy tưởng bạn nói ở trang đăng ký, hóa ra là đang nói ở trang kiểm tra số lượt.

Nó hợp lý mà bạn.

Cái thứ nhất bạn đăng ký, rồi kiểm tra, có ba người cũng đăng ký ngay sau cái thứ nhất của bạn.

Cái thứ hai bạn đăng ký, rồi kiểm tra, có 15 người cũng đăng ký ngay sau bạn.

Cái thứ ba bạn đăng ký, rồi kiểm tra, ngay sau bạn không có ai đăng ký. Để một lúc bạn kiểm tra lại sẽ thấy có người sau bạn.

Để ý, bạn sẽ thấy số người sau tk 1 > số người sau tk 2 > số người sau tk 3. Hợp lý mà.

Quan trọng là cái số to to bên trên ấy, số người trước mình, nó sẽ giảm dần, khi nào đến 0 thì đến lượt mình.

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác