heobong_sieuway

4shared.com

có chức năng nén online --> nhưng mấy ngày gần đây khi nén file --> file sau khi nén toàn ra kích thước 22 bytes trong khi file gốc là hơn 1gb

Lưu folder về acc cũng bị thế

drtruongxuanloc

Sao mình đọc mà mãi vẫn thấy nó bí thế nhỉ

"KHi mình lưu 1 folder hơn 2gb về acc thì sau khi kiểm tra, acc được lưu về chỉ còn 100 bytes" - ý câu này là bạn lưu 1 folder trên 1 tài khoản khác về acc của bạn mà folder sau khi lưu vào acc của bạn có 100 bytes?

"Khi nén 1 file hơn 1gb --> sau khi nén xong chỉ có 22 bytes ????" --> file 1Gb ở đâu ra thế?

a3_hq

Sao mình đọc mà mãi vẫn thấy nó bí thế nhỉ

"KHi mình lưu 1 folder hơn 2gb về acc thì sau khi kiểm tra, acc được lưu về chỉ còn 100 bytes" - ý câu này là bạn lưu 1 folder trên 1 tài khoản khác về acc của bạn mà folder sau khi lưu vào acc của bạn có 100 bytes?

"Khi nén 1 file hơn 1gb --> sau khi nén xong chỉ có 22 bytes ????" --> file 1Gb ở đâu ra thế?
edit lại rồi

File sau khi nén còn 22 bytes, chứng tỏ 4shared nén khủng?

Tải về giải nén xem có ra 1GB không?

Mà chủ thớt viết chả rõ ý gì.

ducon.congnuong

File sau khi nén còn 22 bytes, chứng tỏ 4shared nén khủng?

Tải về giải nén xem có ra 1GB không?

Mà chủ thớt viết chả rõ ý gì. viết rõ rồi mà

làm gì có phần mềm nào nén được như thế

do đó nên tải về thì được mỗi file trống

Croydon

viết rõ rồi mà

làm gì có phần mềm nào nén được như thế

do đó nên tải về thì được mỗi file trống 4shared đang có vấn đề roài, contact admin 4s xxem sao

aerislimit

4shared.com

có chức năng nén online --> nhưng mấy ngày gần đây khi nén file --> file sau khi nén toàn ra kích thước 22 bytes trong khi file gốc là hơn 1gb

Lưu folder về acc cũng bị thế

chức năng nén online à? Sao giờ mình mới biết nhỉ Nén off cho lành bạn ạ, mà nén như thế thì đến bố KGB Archiver cũng chịu

diana_le89

chức năng nén online à? Sao giờ mình mới biết nhỉ Nén off cho lành bạn ạ, mà nén như thế thì đến bố KGB Archiver cũng chịu
KGB Archiver là vô địch nén... Không biết thằng kia nén kiểu gì mà kinh thế....

Dano

KGB Archiver là vô địch nén... Không biết thằng kia nén kiểu gì mà kinh thế.... file 4shared bạn ấy nén bị lỗi nên nó mới hiện 22bit, nén theo định dạng zip hay b1 sẽ không gây lỗi file khi tải về

từng có 1 file 3-4mb jk` đó của thằng kgb nén bản iso nhưng thời gian giải nén gấp mấy lần so với down trực tiếp- giải nén ra cũng lỗi không dùng được nên đừng có ham , với lại file đó dùng để quảng cáo chứ thực tế phần mềm của họ không nén được như vậy

sweet_xiyuan

chức năng này hữu ích khi copy nhiều file chia sẻ về thư mục riêng và nén lại với thời gian nhanh nhất - tiết kiệm rất nhiều thời gian tải về

Nuri

chức năng này hữu ích khi copy nhiều file chia sẻ về thư mục riêng và nén lại với thời gian nhanh nhất - tiết kiệm rất nhiều thời gian tải về Ô ô hay Cái này mình lại cập nhật chậm rồi

thattinh_2038x

chức năng này hữu ích khi copy nhiều file chia sẻ về thư mục riêng và nén lại với thời gian nhanh nhất - tiết kiệm rất nhiều thời gian tải về Tải về thì nhanh rồi, nhưng nén có nhanh không?

teddy_nhojbong

Tải về thì nhanh rồi, nhưng nén có nhanh không? vài folder hàng nghìn file- lên đến 5-6 gb chỉ mất vài phút

chức năng này cũng có trong mediafire pro nhưng chỉ áp dụng cho các file tải về

maybe_Iloveyou

vài folder hàng nghìn file- lên đến 5-6 gb chỉ mất vài phút

chức năng này cũng có trong mediafire pro nhưng chỉ áp dụng cho các file tải về
Dropbox, Copy, ... cũng nén khi tải về.

kun_xynk

Dropbox, Copy, ... cũng nén khi tải về.

Web grab: lấy file từ các host khác và thêm vào tài khoản

cái này dropbox có không

mỗi ngày dropbox chỉ cho băng thông 10gb và up web không quá 300MB/file

Orin

acc free 4shared nó sẽ xóa file sau 180 ngày? 4shared.com không phải là xóa file sau 180 ngày đâu bạn ạ.

Chính xác thì phải là nếu trong vòng 180 ngày bạn không đăng nhập tài khoản thì mới bị xoá file. Chỉ cần trong 180 ngày bạn đăng nhập tài khoản 1 lần thì sẽ không bị xóa file nào hết.

Các chủ đề có liên quan khác