quabongvang

Cơ hội lớn đây:

Hiện tại mình đang cần xác thực 1 tài khoản zing me. Bạn nào giúp mình thì mình cũng up cho, 3 (xác thực) ~ 3 (acc DropBox + 48 GB) NGON

Bạn nào xác thực được thì báo mình nhé

Dành cho các bạn chưa có nhưng muốn có 48GB Dropbox (chương trình cho SS Galaxy S3) dùng trong 2 năm kể từ ngày nhận, hết 2 năm kể bạn up được những gì thì chúng vẫn còn nguyên, Dropbox chỉ lấy lại 48GB kia thôi.
Hiện tại mình tạm đổi 5k point Fshare/ 1 account.

các bạn chuyển point vào email [email protected] rồi nhắn tin riêng thông tin tài khoản cho mình, post ra ngoài account bị làm sao mình không chịu trách nhiệm nhé

Mở hàng: 3 bạn cm đầu tiên trong topic này sẽ được free, mỗi người 1 account thôi nhé

Thông tin thêm xem ở đây:

Bạn nào có tiền thì qua bạn ấy bán cho

Người đầu tiên đây:

2nd

3rd

Danel

người thứ 3 mở hàng cho bác! Người cuối cùng, inbox mình như trên nhé

Sao e tưởng cứ xài android là được dopbox 50gb nhỉ, hồi mua con xperia S cũng được tặng 50gb mà, mà h` có giả lập rồi lo chi nữa

Sao e tưởng cứ xài android là được dopbox 50gb nhỉ, hồi mua con xperia S cũng được tặng 50gb mà, mà h` có giả lập rồi lo chi nữa thử lại đi là biết

titi_monkey72

thử lại đi là biết Thử rùi mà , mà nói thật bác k làm mấy cái kiểu giả lập thì lấy đâu ra lắm S3 cho mà tặng thế

ss2.virus

ok, mà hình như mình để bèo quá nhỉ sửa cái ảnh #1 đi bác, paint che cái địa chỉ email đi

nguyenkhoi_9vn8

Thử rùi mà , mà nói thật bác k làm mấy cái kiểu giả lập thì lấy đâu ra lắm S3 cho mà tặng thế hiển nhiên ai cũng đoán ra mà

Avenell

đã nhận được hàng, thanks bác @oximen1984 nhiều, chúc bác đắt hàng nhé!!!

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác