Mình đang muốn tìm phần mềm giúp mình có thể quay được Video màn hình khi mình đang chơi game. Mình sử dụng Fraps xuất ra Video khá nét nhưng mà quá nặng ( 15 giây mà 300 MB )

các bro góp ý tìm giúp mình phần mềm nào quay video game vừa nét vừa nhẹ

thanks

keo_ngoc

sao nó có cái thanh đen đen ở giữa màn hình vậy bạn

bạn chưa biết cách sd rồi, dễ ẹc à, tự tìm hĩu nha, biết sd rồi thì bác không muốn dùng cái khác nữa âu ^^

tranduong25

Đây bạn
thanks bác, mình đang kiếm cái này, mà hình như bản này thì mình xài được cho pc, còn bản mới nhất thì không xài được vì nó yêu cầu cảd màn hình phải là graphic trở lên =]]

hoahongcogai686

thanks bác, mình đang kiếm cái này, mà hình như bản này thì mình xài được cho pc, còn bản mới nhất thì không xài được vì nó yêu cầu cảd màn hình phải là graphic trở lên =]] Bản 5.0 mới nhất giờ làm gì đã có Cr-ack nào hoàn chỉnh bạn ơi ^^ Chức năng thì chẳng hơn là bao, trước tải 1 cái Cr-ack về mà virus luôn oải hẳn

lucifer.ginta

phần mềm ghi hình desktop tốt nhất mà mình biết là CamStudio. Có nhìu bản mới nhưng mình thấy Camtudio 2.0 là nhẹ (chỉ 1 MB), quay rõ, dễ sử dụng. Có thể đây là cái bạn cần. Camtasia Studio 8.1.2 .

Bản 8.0 mới nhất giờ làm gì đã có Cr-ack nào hoàn chỉnh bạn ơi ^^ Chức năng thì chẳng hơn là bao, trước tải 1 cái Cr-ack về mà virus luôn oải hẳn

bạn à, bản 8.2 mình đã sử dụng cho PC và cũng có key giống hệt như bản 4 này, lên bản pro được... quay phim desktop được nhưng khi mở lên đoạn phim vừa quay thì đen thui màn hình, khi mình cài cho laptop co crad đồ hoạ graphic thì nó bình thường lại... bạn hiểu chưa!

Các chủ đề có liên quan khác