Hiện Mobifone đang khuyển mãi miễn phí dung lượng từ 23h-6h sáng hôm sau. Mình sài DCOM dùng phần mềm unlock tạm thời để sài sim Mobi. Mình đăng kí gói MIU và đã dùng hết dung lượng. Khởi động lại máy vào download thì không có dấu hiệu của việc bóp băng thông.Đây là tin nhắn Mobifone gửi cho mình: "Tên:

Số: 999

Nội dung:

QK da su dung het dung luong mien phi cua goi MIU.QK co the tiep tuc su dung mien phi voi toc do 256Kbps hoac gia han goi cuoc de su dung voi toc do 7,2Mbps

Thời gian: 6/10/2012 6:50:58 AM"

Và đây là tốc độ mình đang dùng

Nhưng vẫn hay bị rớt mạng. Chắc do DCOM nóng quá. Tốc độ Mobifone vẫn kém Vina với Viettel. Mình ở Quảng Ngãi Viettel của mình là 850kB/s. Mobi thì thấp hơn.

Không biết bạn nào có giống mình không

matre_060589

Viettel mình sài sướng nhất đó. Nhưng hết bẻ được nên hết sài luôn. ảnh trên chỉ là tốc độ max của Mobi thôi còn bình thường dưới 500KB/s

heochauau

bạn sướng wa, hồi bữa trong tết mình bẻ lhoa1 băng thông trên windows xp xì thoải mái, cón khi xài windows 7 thì không dc nua~ hic

ko0_gjn0

Minh cũng ở Quảng Ngãi nè. Vitetel fix rồi không bẻ băng thông được nữa. Cho mình hỏi là phải mua SIM MOBI 3g hay là dùng sim mobi bình thường là được?

DCOM E1750 có Unlock được không ban? Mà tốc độ của bạn cao thế kia là vào thời gian nào vậy? Từ 23h>>6h à?

Mua một cái sim thường khoảng 50k. Tài khoản chính phải 50K. thực ra 40k cũng đủ rồi nhưng 50k cho chắc. Tải cái này về

sau đó lắp sim mobi vào. DCOM hiện cái thông báo gì đó không cần quan tâm. Click vào cái tool mới tải về đợi một chút sẽ báo Unlocked.

Vào SMS trên DCOm soạn DATA ON gửi 999. Hệ thống báo đăng kí GPRS thành công. Sau đó soạn DK MIU gửi 999. Bạn được miễn phí 800MB thì phải, sài hết rồi chờ tới 11h dêddeeer được sài miễn phí. còn ngoài thời gian đó miễn phí không thì hên xui ah

Darrill

tốc độ mình mới test đó 23-6h là khỏi nói rồi. Mình test lúc 4h chiều đó

Scandleah

Mình cũng dùng kiểu như bạn, nhưng mình ở HÀ NỘI mà IP khi kiểm tra trên speedtest lại ở TPHCM , Hình như vì thế mà down chưa bao giờ được 3Mbps. Chán hẳn !

hoak_gift

cái nào chẳng bdduwwocj băng thông , vấn đề là có ai tìm ra cách chưa và có chịu share hay không thôi , sóng của Viettel là bá đạo nhất rồi

vovongtinhyeu

Hiện Mobifone đang khuyển mãi miễn phí dung lượng từ 23h-6h sáng hôm sau. Mình sài DCOM dùng phần mềm unlock tạm thời để sài sim Mobi. Mình đăng kí gói MIU và đã dùng hết dung lượng. Khởi động lại máy vào download thì không có dấu hiệu của việc bóp băng thông.Đây là tin nhắn Mobifone gửi cho mình: "Tên:

Số: 999

Nội dung:

QK da su dung het dung luong mien phi cua goi MIU.QK co the tiep tuc su dung mien phi voi toc do 256Kbps hoac gia han goi cuoc de su dung voi toc do 7,2Mbps

Thời gian: 6/10/2012 6:50:58 AM"

Và đây là tốc độ mình đang dùng

Nhưng vẫn hay bị rớt mạng. Chắc do DCOM nóng quá. Tốc độ Mobifone vẫn kém Vina với Viettel. Mình ở Quảng Ngãi Viettel của mình là 850kB/s. Mobi thì thấp hơn.

Không biết bạn nào có giống mình không

Tình trạng hay bị ngắt không phải là do d-com nóng đâu,tình trạng chung đấy,do nó cho dùng free nên bị nghẽn băng thông.Và k chỉ bị lúc đêm mà bị 24/24 luôn,bất kì lúc nào cũng có thể bị dis nhưng được cái kết nối lại ngay trong khoảng 15s

Maddock

Chủ thớt giống mình, dùng dcom viettel nhưng chỉ unlock tạm thời xài mobi nên hay bị dis lắm !

haudau_92

dùng mạng mobi 3g ở chỗ mình yếu lắm toàn xài ké sóg 3g của vina thui

max cũng chỉ dc 1,5mps

Các chủ đề có liên quan khác