ahoney0205

Chào cả nhà, em hiện đang làm việc tại Mai Dịch - Hà nội. vì công việc nên em dùng dcom E173 của viettel nhưng mà nó bóp kinh quá, vào mail mà hết 5 phút nên chẳng làm được gì cả

Em đã dùng những cách thủ công (học được tại các diễn đàn) kết quả là bị cháy mất 2 cái sim tổng thiệt hại là 200 nghin mà không dc gì. có a c nào dùng tool phá băng thông hay có cách nào mà không bị dis sau 50mb không cho em xin với chứ tình trạng như thế này thì lỗ nặng. Thank cả nhà ......

Mail của em là: [email protected]

henry_d_880

nếu có tool đó , đắt tui cũng mua, bác này xin những thứ không có thì ai cho được

txt1630

nếu có tool đó , đắt tui cũng mua, bác này xin những thứ không có thì ai cho được cao thủ nhiều lắm bác à. nhưng họ chỉ sợ bọn viettel thôi

vuvy_50kg

Chào cả nhà, em hiện đang làm việc tại Mai Dịch - Hà nội. vì công việc nên em dùng dcom E173 của viettel nhưng mà nó bóp kinh quá, vào mail mà hết 5 phút nên chẳng làm được gì cả

Em đã dùng những cách thủ công (học được tại các diễn đàn) kết quả là bị cháy mất 2 cái sim tổng thiệt hại là 200 nghin mà không dc gì. có a c nào dùng tool phá băng thông hay có cách nào mà không bị dis sau 50mb không cho em xin với chứ tình trạng như thế này thì lỗ nặng. Thank cả nhà ......

Mail của em là: [email protected] cháy sim là do Dcom nóng quá, cách thủ công thường phải 3-2-3 nên lâu dần dcom nó lên là sim cháy thôi. dùng tool cũng thế, nếu có cái quạt làm mát cho Dom thì sẽ khắc phục được. giờ bị bóp theo vùng rồi, dùng tool hay thủ công cũng tùy từng vùng thôi. mạng bây giờ lên 30~40kb rồi thì vào mail chịu khó chờ tí có sao đâu.

nhok_xu_iu_anh

nếu có tool đó , đắt tui cũng mua, bác này xin những thứ không có thì ai cho được Ai bảo bác là không có ^_^

nhycday

Ai bảo bác là không có ^_^ Bác có bán thì bán cho mọi người nào...

hibona

Ai bảo bác là không có ^_^ cùng nhau chia sẽ cùng niềm vui, cách tốt nhất là pmm inbox cho em 1 vé nhé anh F5

ellavip2000

Ai bảo bác là không có ^_^ nếu bác có thật thì send cho mọi người cùng thưởng thức. đã là tool rồi thì làm sao nó biết được mà phá chứ

Curtiss

cháy sim là do Dcom nóng quá, cách thủ công thường phải 3-2-3 nên lâu dần dcom nó lên là sim cháy thôi. dùng tool cũng thế, nếu có cái quạt làm mát cho Dom thì sẽ khắc phục được. giờ bị bóp theo vùng rồi, dùng tool hay thủ công cũng tùy từng vùng thôi. mạng bây giờ lên 30~40kb rồi thì vào mail chịu khó chờ tí có sao đâu. Thank bác đã góp ý nhưng mà tốc độ 30kb thì em ngại cắm dcom vào máy tính lắm. có khi để 1 tháng vào mail một lần vậy

viettel làm ăn như cứt ấy. bây giờ còn không làm gì được cả

sóng 3G thì lúc có lúc không lúc thì UMTS rồi lại chuyển thành HSPA cuối cùng chuyển sang EDGE xong lại trở về UMTS chuyển mạng được một lúc thì bị Disconnect

thattinhco8000

sóng 3g lúc thì full, được mấy giây thì lại không có vạch nào rồi chuyển sang 2G.

nản...............................

be_Nu

thích dùng thì phải mua đt chính hãng tại VN mới hack dc em đang dùng Dcom E173 bác ạ

Các chủ đề có liên quan khác