trongduc_dt

mình vào trang web nhưng nó trắng tinh ghi là không thể kết nói với trang đây,nhưng ra hang nét vẫn vào bình thường . hay là nó chặn địa chỉ IP máy mình hả mọi người

địa chỉ trang web đấy là

vẫn vào bt bạn nhé. cso thể lucas bạn vào nó bị timeout thôi. F5 vài lần hay đổi trình duyệt xem sao, nếu vãn k được thì dùng Phần mềm faceip xem

vẫn vào bt bạn nhé. cso thể lucas bạn vào nó bị timeout thôi. F5 vài lần hay đổi trình duyệt xem sao, nếu vãn k được thì dùng Phần mềm faceip xem mình thử cả tiếng rồi không được bạn à ,mà phần mềm faceip là gì bạn

mình thử cả tiếng rồi không được bạn à ,mà phần mềm faceip là gì bạn dùng fake ip chậm lắm,load vô page lâu quắc

kokotsk2003

xài comodo dragon nha bạn, vào dc hết, kể cả á châu tự do, BBC

vào đây chọn free dowoload nha, nó phát triển dựa trên nền chrome nhưng tốt hơn

leonox_1506

dùng fake ip chậm lắm,load vô page lâu quắc ac thế thì chán quá ,không còn cách nào khác hả bạn
xài comodo dragon nha bạn, vào dc hết, kể cả á châu tự do, BBC

vào đây chọn free dowoload nha, nó phát triển dựa trên nền chrome nhưng tốt hơn lúc lướt web có nhanh không bạn
Vào hidemyass.com rồi vào trang đấy mình không vào được trang này

sevenlove_8k

ac thế thì chán quá ,không còn cách nào khác hả bạn

lúc lướt web có nhanh không bạn

mình không vào được trang này máy mình đang xài comodo dragon và mình không có ý định quay lại với chrome đưa ông anh xài ổng cũng nói nhanh hơn, đặc biệt về khoản facebook