Tình hình là tài khoản Facebook của em bị ép buộc sử dụng giao diện New Feed mới của Facebook mà không biết cách nào để đổi lại giao diện cũ. Vậy đăng bài này lên đây mong bác nào biết thì chỉ giáo dùm em với. thanks all!

có ảnh kèm đây ạ:

c0behaykh0c118

Tình hình là tài khoản Facebook của em bị ép buộc sử dụng giao diện New Feed mới của Facebook mà không biết cách nào để đổi lại giao diện cũ. Vậy đăng bài này lên đây mong bác nào biết thì chỉ giáo dùm em với. thanks all!

có ảnh kèm đây ạ:
Mình muốn có giao diện này mà chưa có.

vuongkhang1981

Thánh cũng bó tay thôi, cái này là do facebook nó thử nghiệm, ai có thì muốn hay không cũng phải chịu, vì nó đang thử phản ứng người dùng ý mà

Perry

cái này mình lại không thích dùng. thử nhiều cách để gỡ bỏ rồi nhưng vẫn bó tay.com . Bác nào biết chỉ dùm em với! please!

yoonhox

nếu phản ứng không tốt, tự động được gỡ bỏ, còn nếu like nhiều thì tất cả phải chịu hết thôi

chuonggio24

wow bác dùng giao diện này rồi ah @@ mình mới đăng kí không biết bao h được xài cái này.

Bác dùng rồi thì nêu vài cái không thik của nó đi sao mà lại thik bỏ.

Cái này mình nghĩ là không bỏ được đâu. trư khi liên lạc với anh Mark

doichomotmuahoa

Với bạn nào thích giao diện trên thì đây.nói chung nó còn mới nên dùng có 1 số cái không đúng cho lắm.mình đang muốn gỡ nhưng được cái giao diện đẹp.vào đây để đăng ký giao diện ấy.muốn mà không được thì

mr.kanx

Bị thích cái giao diện mới của fb.bác trên muốn khoe của à.ko tốt,ko tốt

Các chủ đề có liên quan khác