be_city_111995

các pro cho mình hỏi, mình mới mua chuột mới về dùng cắm vào cổng usb 2.0 thì nó nhận ngay, nhưng khi cắm vào cổng usb 3.0 thì nó không nhận, dù con chuột cũ em vẫn dùng bằng cổng này.Driver thì em đã cài đủ, em dùng windows 7, máy asus k53sd.Pro nào biết chỉ rùm em.

Hubert

đấy là tại chuột chứ driver gì đâu chứ bạn?cho tớ hỏi con chuột cũ và mới của bạn có giống nhau không? nếu giống nhau mà con cũ cắm được,con cũ cắm được thì mới là vấn đề

funnystar_hana

đấy là tại chuột chứ driver gì đâu chứ bạn?cho tớ hỏi con chuột cũ và mới của bạn có giống nhau không? nếu giống nhau mà con cũ cắm được,con cũ cắm được thì mới là vấn đề không giống nhau bạn ah, con cũ là lenovo, con mới là genius.

Richmond

bác cắm thử usb hay j vào xem 3.0 nó có nhận không đã. VÔ lý lém bác ah`, em cắm cái gì vào cổng usb 3.0 nó cũng nhận kể cả các chuột khác, chỉ trừ mỗi con chuột mới mua.

cua_zop

Vậy thôi bác hi sinh dùng bên cổng 2.0 ấy để chừa 3.0 lại mà nhét usb vào cop cho nhanh chứ cắm chuột vào 3.0 thì nó cũng chẳng hơn dk j.Cái này chắc là do chuột rồi

Birke

cài driver usb 3.0 vào thì chuột không nhận được. chán.. làm sao đây hả các pro.. mình xài dell 15R 5520.ai biết chỉnh cái gì cho nó nhận mình xin tks và hậu tạ

saint3n

các pro cho mình hỏi, mình mới mua chuột mới về dùng cắm vào cổng usb 2.0 thì nó nhận ngay, nhưng khi cắm vào cổng usb 3.0 thì nó không nhận, dù con chuột cũ em vẫn dùng bằng cổng này.Driver thì em đã cài đủ, em dùng windows 7, máy asus k53sd.Pro nào biết chỉ rùm em. Vào website Asus tải Driver Shipset mới nhất cho máy bạn nhé,trình điều khiển chipset mới sẽ hết bị lỗi.

Các chủ đề có liên quan khác