k_an

Ai chuột bạch test thử đi chứ làm site phim mà up chậm cũng vật vã thật. Nhưng mình nghĩ không hơn là mấy đâu

ot_ngot2412

cái này cài zô là bị lổi màn hình xanh liền, phải zô safe mode gở ra mới hết lổi được!

fan_tazy

khỏi nói là biết chắc quá rồi, lý thuyết với thực tế sẽ cách nhau 1 con sông

AbOwen

Gió bão mạnh quá bác chủ thớt ơi!! Cài xong phát máy teo liền, xanh lè lè ra..... bó tay!

giahuy_online12

các bạn có ai biết tí tiếng anh nào không đấy nhỉ ?.Nói suốt mà cứ nhắc lại hoài.Nó quảng cáo thế và mình thì viết thế,không phải mình tự nghĩ ra nói thế. Khổ.

Nó giúp tăng tốc như vậy giả sử máy bạn quá nhiều soft chẳng hạn làm chậm hệ thống,chậm mạng.chương trình chỉ giúp mở rộng băng thông trên windows tới modem,và từ nhà mạng đến nhà cung cấp upload. Còn chuyện nó rộng đến đây có 900 lần hay không nó còn phụ thuộc vào LAN,WAN,gói cước mạng nhà các bạn. 1 cái phổ thông như vậy mà không biết mà chỉ nhai đi nhai lại bài bài đó. Mệt quá

đo bằng Megabit/s

test bằng LAN/Switch/Modem 1Gbps/ WAN 100Mbps ( 100Mbps <=12,5MB/s)

24/9/2012 - IPS VNPT (A+) theo múi giờ GMT (chậm hơn so với UTC+7 tức là 8h56p 23/9/2012 )

test thử sau khi sử dụng công cụ upload trên.Ping giảm,upload nhanh hơn.

thuyle_hfst

k xài thì thôi , sao lại xoắn chủ thớt dữ vậy Thank nhé bạn.Cái bệnh đó nghe nhiều rồi,nó ở khắp các diễn đàn vn khác

dizzdirty

cài vào bị màn hình xanh lè là làm sao bác chủ cài lại windows chứ làm sao???sẳn tiện tặng luôn viên gạch cho chủ thớ

Các chủ đề có liên quan khác