aloha_everyone

Vào Ketnooi rất lag

mình cũng vậy..chưa bao h thấy lag như vậy chán cái cảnh ngồi chờ 1 lúc mới lăn chuột được nhỉ

Mika

Vào Ketnooi rất lag

mới test thử trên firefox thì không còn hiện tượng lag nửa

ngchihung138

Vào Ketnooi rất lag

Chuẩn, rất ức chế, phải đơ một lúc mới chịu hoạt động bt cho. Mà mỗi ketnooi.com/forum bị mới lạ chứ

mrwobjn

Vào Ketnooi rất lag

Đã test, vào bằng firefox và IE thì không xảy ra hiện tượng trên.

Chrome nó chơi đểu ketnooi.com/forum ak?

Vào Ketnooi rất lag

Chuẩn, rất ức chế, phải đơ một lúc mới chịu hoạt động bt cho. Mà mỗi ketnooi.com/forum bị mới lạ chứ chuẩn. vào trang khác bình thường

Vào Ketnooi rất lag

Tình hình là gần đây e vào vnz rất lag thường xuyên bị treo tab dù các tab khác vẫn bt, không thể làm gì vs tab vnz Bạn dùng GC hay FF? Nếu bạn dùng GC thì Bản GC 26 dạo này hay bị crash lắm bạn ạ, chuyển xuống bản cũ dùng sẽ hết

Mình đang dùng GC cũ và thấy bình thường đây

bi_love_712

Vào Ketnooi rất lag

Tình hình là thấy vào Vnz rất là chậm. đặc biệt là search từ google

vananh_0nljne

Vào Ketnooi rất lag

VNZ có vấn đề thì phải mình vào = Chrome bị Lag... giật... khi lăn chuột giữa thì k được... qua FF thì k sao

Girl_Lonely

Vào Ketnooi rất lag

Tình hình là thấy vào Vnz rất là chậm. đặc biệt là search từ google BẠn vào đây làm hướng dẫn như trong pic này là ok
Khi vào Vnz thông qua google nó sẽ load 1 trang trung gian, làm như topic trên thì loại bỏ trang trung gian đó sẽ làm cho tốc độ vào diễn đàn nhanh hơn

Clintwood

Vào Ketnooi rất lag

VNZ có vấn đề thì phải mình vào = Chrome bị Lag... giật... khi lăn chuột giữa thì k được... qua FF thì k sao Chrome mình dùng vẫn tốt nha bạn

Ko cài xuống bản cũ không sao hết

Thj_thj

Vào Ketnooi rất lag

mình dùng vnpt,dùng KIS 2013 đúng là mấy hum nay có lag thật

youandme_blog

Vào Ketnooi rất lag

Mình cũng bị lỗi nez sáng nay vô ketnooi.com/forum bằng Google Chrome nó lag cứ đơ trình duyệt hoài ức chế ( lỗi vỡ flash gì gì đó). Cứ tưởng là website bị lỗi để trưa vô coi sao mà vẫn bị. Đổi qua sài firefox thì không có sao cả bó tay. Có ai báo lỗi cho admin để fix không thế .

Chadburne

Vào Ketnooi rất lag

Mình cũng bị lỗi nez sáng nay vô ketnooi.com/forum bằng Google Chrome nó lag cứ đơ trình duyệt hoài ức chế ( lỗi vỡ flash gì gì đó). Cứ tưởng là website bị lỗi để trưa vô coi sao mà vẫn bị. Đổi qua sài firefox thì không có sao cả bó tay. Có ai báo lỗi cho admin để fix không thế . Bạn update flash vs GC mới nhất, nếu như vẫn không được bạn cài GC cũ là được mà, mình đang lướt trên diễn đàn bằng GC đây hoàn toàn good

Milbyrne

Vào Ketnooi rất lag

Bạn update flash vs GC mới nhất, nếu như vẫn không được bạn cài GC cũ là được mà, mình đang lướt trên diễn đàn bằng GC đây hoàn toàn good Đã check hết nhưng mà nó cứ quay quay khi sài chrome mở 1 tab muốn lòa xong phài tầm cả phút có một số cái dính flash là vỡ hết =.= chắc do trình duyệt chrome

Nicky

Vào Ketnooi rất lag

Đã check hết nhưng mà nó cứ quay quay khi sài chrome mở 1 tab muốn lòa xong phài tầm cả phút có một số cái dính flash là vỡ hết =.= chắc do trình duyệt chrome Lạ nhỉ, thế thôi bạn cứ dùng FF tạm đi mai chạy lại xem

hay dùng GC portable xem ổn hơn không?

my_fa

Vào Ketnooi rất lag

Mình cũng bị lỗi nez sáng nay vô ketnooi.com/forum bằng Google Chrome nó lag cứ đơ trình duyệt hoài ức chế ( lỗi vỡ flash gì gì đó). Cứ tưởng là website bị lỗi để trưa vô coi sao mà vẫn bị. Đổi qua sài firefox thì không có sao cả bó tay. Có ai báo lỗi cho admin để fix không thế . Bạn giống mình rồi

Các chủ đề có liên quan khác