thunga_1980

mình down phim bình thường về xem cũng nét phết, mình ấn zô trỗ 3D ở dưới màn hình thì hình bị phân làm 2, trỗ mờ trỗ đậm, ấn tip phát nữa thì hình có hẹp hơn tí nhưng vẫn bị phân làm 2, đeo kính zô xem mờ mờ ảo ảo, mình dùng bản mới nhất trên svit, ae ai pit help, mình chỉnh mãi hình nó vẫn thế, không chập vào với nhau làm 1 được, chả giống video 3D trên mạng j cả

Dave

trước hết phải chắc chắn phim tải về có phải là 3D không đã, loại kính có đúng với loại 3D không nữa

phuongpeony

Xem lại màn hình máy bạn có hỗ trợ phát 3D được không đã, không phải màn hình nào cũng phát được 3D đâu nhá

trời ơi, m.n trả hiểu ý mình, là ntn: em có cái kính nhựa 3d mua mất 80k, lên youtube search video test 3D thì nhìn phê lòi con mắt, như thật luôn, nói tóm lại là xem ôk. Em tải vài phim 2D bình thường về, độ phân giải full hd lun á, xem bt rất nét, ấn zô chữ 3D thì ntn, xin phép ace tí hết sấm sét up ảnh chụp màn hình lên, pjo đang on = đt. Nói tóm lại là video 3d là lúc nhìn = mắt thường thì viền nó đều màu đỏ đúng ko, và nhìn nhoè nhoè, đeo kính zô mới phê. Còn ở cái KMplay thì nó không như thế, cũng viền đỏ nhưng viền đó không phải gọi là viền mà gọi là bóng của hình cmnr, nó tách ra làm 2 hình như kiểu bóng ý, nhìn mờ mờ ảo ảo, đeo kính zô lồi hết mắt.hjz, đơịi tý em up ảnh lên cho các bạn xem sẽ biết

acat_0610

Em tải vài phim 2D bình thường về, độ phân giải full hd lun á, xem bt rất nét, ấn zô chữ 3D thì ntn Phim 2D mà ấn vô 3D thì sao mà ra 3D được

Phim 3D trên youtube phải chọn kiểu 3D (như Red Cyan) tải về và dùng kính Red Cyan xem mới ra được chứ

hix nản quá bác chả hiểu ý em, thế cái KMplay nó ra chức năng xem phim 3d làm j ạ. Trời ơi em viết mỏi tay

hix nản quá bác chả hiểu ý em, thế cái KMplay nó ra chức năng xem phim 3d làm j ạ. Trời ơi em viết mỏi tay Vậy ý bạn là gì, bạn mỏi tay thì những người giúp bạn sẽ như thế nào. Bạn thử dùng phần mềm khác xem sao, ví dụ như CyberLink PowerDVD thử coi được không

Horace

Màn hình laptop bạn hỗ trợ 3D à? SƯớng thế, hay là lấy đại cái màn hình nào cũng được ta... ^^!

Faer

trời ơi nản quá. em chụp ảnh màn hình rồi đây, các bạn xem giùm em:

đấy, bật 3d lên nó bị thế

upppppppppp lốp do chức năng của phần mềm không tốt lắm, bạn nên dùng phần mềm xem 3D khác thử xem có ngon hơn ko

mình down phim bình thường về xem cũng nét phết, mình ấn zô trỗ 3D ở dưới màn hình thì hình bị phân làm 2, trỗ mờ trỗ đậm, ấn tip phát nữa thì hình có hẹp hơn tí nhưng vẫn bị phân làm 2, đeo kính zô xem mờ mờ ảo ảo, mình dùng bản mới nhất trên svit, ae ai pit help, mình chỉnh mãi hình nó vẫn thế, không chập vào với nhau làm 1 được, chả giống video 3D trên mạng j cả Xem bình thường (không dùng kính) mà nét phết cho thấy film bạn download về không phải 3D mà chỉ là phim 3D được chuyển sang 2D rồi! Khi bạn chuyển 3D tức là KMP chuyển sang hiệu ứng 3D, do nó chuyển không chuẩn nên bạn xem chỉ rối mắt. Bạn hãy download film 3D thực và dùng kính để xem, không cần chọn gì cả. Đây là link film 3D phân cực, bạn hãy download về rồi dùng kính để xem. Film 3D dùng kính phân cực màn hình nào cũng xem được kể cả màn hình analog: