Cearbhall

Cụ thể dạo này khi mình down một số video trên youtube về, những video có lượt xem nhiều và có dấu bản quyền nên toàn là file Mp4, nh khổ nỗi là down về mở bằng vlc thì không chạy, t thử cài K-lite nh cũng không được, có khá hơn 1 chút là chạy được hình, cái này hình như là do thiếu codec, nh hiện tại mình vẫn không rành làm, và cụ thể là vẫn chưa khắc phục được lỗi này, mình cần sự trợ giúp của các bác, Giúp me

Đây là video ví dụ, các bạn xem online rồi down về xem thử bằng vlc xem có chạy ko, được thì giúp mình với

thailinh_se7en

không phải đâu. đây là trang phát video bản quyền bạn dùng gì cũng không mở được đâu, chứ vlc có bao giờ thiếu codec đâu

Denver

không phải đâu. đây là trang phát video bản quyền bạn dùng gì cũng không mở được đâu, chứ vlc có bao giờ thiếu codec đâu t nhớ tầm hè năm trước khi đó down về vẫn có thể xem được bằng trình duyệt video được, nh cũng không để ý lúc đó file gì, nh giờ thì không được

q_thangdhkt

Thử soft khác đi bạn, mà khi tải thì tải flv về ý Tải bằng idm tuỳ chọn được mà bạn

Darneil

Mình down về file Mp4 360p xem bằng WMP bình thường! Mình cài k-lite 9.9 mà VLC có bản 2.0.6 rồi bạn cài lại thử xem chứ mấy video gắn mác VEVO mình vẫn down xem bình thường mà

38_38

Mình down về file Mp4 360p xem bằng WMP bình thường! Mình cài k-lite 9.9 mà VLC có bản 2.0.6 rồi bạn cài lại thử xem chứ mấy video gắn mác VEVO mình vẫn down xem bình thường mà bạn chạy như vậy có nghe được tiếng ko, mình cũng down bản K-lite về và cũng chạy được hu=ình, nh tiếng thi không có

Thearl

Thử soft khác đi bạn, mà khi tải thì tải flv về ý Tải bằng idm tuỳ chọn được mà bạn
he tiếc là bậy giờ tất cả video bản quyền trên youtube đều là mp4 rồi bạn ah

hess_cross

Dùng Keepvid mà tải bạn ạ, rồi dùng MPC mở, tiếng và hình bình thường

1176411_294

Dùng Keepvid mà tải bạn ạ, rồi dùng MPC mở, tiếng và hình bình thường
đây là công cụ tải ah bạn, mình thấy có có liên quan gì đâu, cái chính là định dạng file mà

youandme_blog

he tiếc là bậy giờ tất cả video bản quyền trên youtube đều là mp4 rồi bạn ah Thú thật là mình đang tải file flv của video này về đây bạn

mai_yeu07

đây là công cụ tải ah bạn, mình thấy có có liên quan gì đâu, cái chính là định dạng file mà Thì vấn đề ở cách tải mà, file .mp4 mà IDM bắt được không có phần âm thanh, không phải tại trình chơi video, đây là hình

Còn file tải từ Keepvid đầy đủ hình và tiếng, đây là hình