ngocxit_vn

Thank motlanvamaimai , nhưng mình muốn hỏi là bẻ khóa 1 file word 2010, khi file này được đặt mật khẩu.

mr.chidotoji

Office Password Recovery Toolbox không phải là chương trình tìm khôi phục (Recovery) mà thực sự là một chương trinh gỡ bỏ (Remove) mật khẩu dành cho các ứng dụng MS Office, đặt biệt là với MS Word và MS Excel. Office Password Recovery Toolbox là công cụ tuyệt vời bởi nó có thể gỡ bỏ password các file của bạn trong vòng 2 phút.

Chú ý: Office Password Recovery Toolbox có nguyên lý làm việc như sau: sau khi chạy chương trình tại máy của bạn nó sẽ gửi các thông tin cơ sở liên quan đến việc mã hoá mật khẩu tới Server của Rixler, và quá trình giải mã đựợc tiến hành tại đây, sau khi giải mã có kết quả nó sẽ gửi ngược lại máy Client (máy của bạn) và chương trình trên máy Client sẽ dùng password đó mở file.

Do đó, để chạy chương trình, Office Password Recovery Toolbox luôn đòi hỏi máy của bạn phải ở trạng thái đang kết nối Internet.

Nguồn trên Interner GG.

Link download Office Password Recovery Toolbox:

( BẠN COPY LINK DÁN VÀO TRÌNH DUYỆT, ĐỪNG BẤM TRỰC TIẾP VÀO LINK )

"có ai biết Cr-ack file word 2010 ko?" Ý bạn là cr@ck bộ Microsoft Office 2010 (Word, Excel,...) đúng không.

Dakota

trời ạ

mấy bác trên hiểu nhầm ý của chủ pic rồi

ý bạn này là phá mật khẩu của 1 file word được đặt Mật Khẩu ấy mà

p/s: cái này hình như trước cũng có mem share tool hỗ trợ đó.nhưng kết quả k khả thi lắm thì phải

platinum_angel

Có ai biết carck microsoft office 2010 hông?

Giúp đỡ em với, em mới biết sử dụng máy tính nên không rành lắm, mọi người giúp đợ em nha!

Các chủ đề có liên quan khác